Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file PTS sẵn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi truong.fc, 29/8/16.

Lượt xem: 1,756

1. truong.fc Thành viên cấp 1

chào anh chị!
    trước em có sử dụng PTS, có những file pts sẵn như là ấn F9, chọn luôn hiệu ứng ảnh là summer, auturm,,,,v..vv.
    em nhớ trươc em tải ở trên này mà bây giờ em không biết chỗ nào.
    anh chị nào có link hay biết chỗ tải về để em Blend hay....pts sẵn các hiệu ứng được không ạ?
    E cảm ơn ạ.

...
  2. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Key word : Action.
    truong.fc thích bài viết này
  3. truong.fc

truong.fc Thành viên cấp 1

anh cho e link tới b0x đó đc không ạ?
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@truong.fc : Cái vụ "nhấn nút tắt", chỉ là người đó làm nhiều, và người đó thích con số hên, là số 9, nên chọn F9 làm nút tắt, cho hình đó đó, chứ bạn phải dò nhìn hiệu ứng nào, sài nút theo người đó đặt nhé !
    http://forum.vietdesigner.net/threads/actions-chinh-mau-hoan-thien-hinh-anh.5736/

Nếu bạn muốn đổi nút tắt, mà hok biết đổi, thì nhấn cái nút tắt nằm bên phải coment #4 này đây, nó sẽ có "báo động" vào trang cùa mình, mình sẽ chạy ra chỉ tiếp ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/16
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn