Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file vector quốc huy giống như hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi quangcaosaoviet, 17/11/17.

Lượt xem: 10,091

1. quangcaosaoviet Mới đăng kí

Như tiêu đề, mình cần xin file cdr, ai hoặc psd cũng được . Tìm mãi mà không thấy mong anh em giúp đỡ. Thank!

...
  2. quangcaosaoviet

quangcaosaoviet Mới đăng kí

3. phan rang

phan rang Mới đăng kí

quangcaosaoviet thích bài viết này
  4. quangcaosaoviet

có anh em nào giúp mình ko . anh em ai có lòng tốt thì gửi qua pdthienngo@gmail.com nhé . Xin chân thành cám ơn.!
    P/s: Cuối tháng là giao mẫu mà giờ thiếu mỗi cái quốc huy này. Mấy cái vector trên Google với trong HDD em thì đầy mà ko có cái nào giống như hình khách ko chiu mới chết.
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/11/17
  5. Tiy

Tiy Thành viên cấp 1

6. quangcaosaoviet

Bốn cái này mình có rồi bạn ơi, nhưng khổ nỗi ko giống như cái trong hình. Có anh em nào có lòng tốt giúp mình với.
  7. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Tiền đây vẽ lại cho, Nét như ban ngày :bz:bz:bz
    quangcaosaoviet thích bài viết này
  8. quangcaosaoviet

Có thể cho mình thiếu được không. Đang khô máu, có gì hậu tạ sau.
  9. quangcaosaoviet

Thank! Bạn hiền #KEMKEN tới đây mình làm được rồi, Admin lập diễn đàn để anh em trao đổi học tập giúp đỡ nhau trên tinh thần hỗ trợ chứ đâu phải để kinh doanh có mấy bác cứ sơ hở là tiền, tiền, tiền và tiền. Có dám chắc cả cuộc đời mình không nhờ vả ai không mà vậy ta. Xin lỗi em nói phông lông vì bức xúc chứ ko muốn đụng chạm ai hết. Thân!
  10. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

sorry đã làm bạn bức xúc, Mình ko có ấn tượng tốt với chữ Mới Đăng Ký
  11. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

hihi, cơm áo không đùa với khách thơ mà

Ủng hộ diễn đàn