Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin gạch] Anh em xin ý kiến thiết kế logo !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi lamnguyen404, 22/1/16.

Lượt xem: 9,600

1. PHẠM QUẾ

PHẠM QUẾ Thành viên cấp 1

Đây có lẽ là shop bán bưởi của em gái CHIPU chăng? :))
  2. lamnguyen404

lamnguyen404 Thành viên cấp 1

PHẠM QUẾ Nào phải đâu bác ơi ! :))
    Nếu chipu thì :3
  3. linhaxn

linhaxn Mới đăng kí

Mình thấy như logo của bác Kings là ok đó , nhỏ gọn mà cũng thể hiện dc nội dung
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

linhaxn bác nói vậy ko khéo tí e bị nhận gạch đá nữa.
    E ăn cắp bản quyền của 2 bác ở trên và tự ghép lại với nhau thôi. chứ e nào có suy nghĩ gì đâu hè :)):)):))
  5. thirteen

thirteen Thành viên cấp 1

Cái chấm tròn trong chữ P làm mình liên tưởng đến cuộn giấy VS :))
  6. áo bóng đá nam nữ

áo bóng đá nam nữ Mới đăng kí

thích , thích , thích , thích , thích , thích , thích
  7. Louis Panda

Louis Panda Thành viên cấp 1

Logo chưa có tính nhận diện lắm bạn ạ, màu sắc như các bạn khác làm lại khá ok :D
  8. ptientu

ptientu Mới đăng kí

Mình chỉ góp ý thế này, bạn chọn 1 là làm typo hẳn 2 là làm biểu tượng hẳn , đừng làm lẫn lộn 2 thứ nhé, chúc bạn thành công.
  9. killer13

killer13 Mới đăng kí

Mình góp ý là chữ O trong chữ Store nên cách điệu thành hình quả táo chẳng hạn.
  10. Chara Content

Chara Content Mới đăng kí

Logo này hình như cũng chưa phản ảnh được cá tính thương hiệu cho lắm mọi người nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn