Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin gấp nhạc nền làm video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi hatinhvnn, 7/7/16.

Lượt xem: 2,322

1. hatinhvnn Mới đăng kí

Em đang có ý định làm 1 video kỉ niệm thành lập nghành , có hình ảnh và thu âm lời dẫn rồi , nhưng chưa tìm được nhạc nền cho nhỏ để đọc lời thoại trên , ai có cho em xin gấp , nội dung em làm giống như video này ạ

ai có xin cảm ơn

...
  2. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

bạn tìm kiếm trên google từ khóa "Epic Music" cả 1 núi, e không nhớ là bài gì về cơ bản nhạc epic có bản quyền nên nếu bác up pulic video thì cẩn thận bị block nhé.
  3. hatinhvnn

hatinhvnn Mới đăng kí

uppppp
  4. Heokuz

Heokuz Mới đăng kí

Search từ khóa Free music library ấy bạn, kho nhạc có bản quyền sử dụng miễn phí trên youtube ấy. Hoặc truy cập kênh NoCopyrightSounds tha hồ mà chọn nhạc, chỉ cần trích dẫn thông tin nguồn theo yêu cầu là thoải mái sử dụng nhạc.
  5. hatinhvnn

hatinhvnn Mới đăng kí

hic mình ko biết cái nào phù hợp nên nhờ chọn hộ đó
  6. hatinhvnn

hatinhvnn Mới đăng kí

7. NHOL

NHOL Mới đăng kí

Audiọungle mua thôi bác

Ủng hộ diễn đàn