Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giải đáp thắc mắt thiết kế tem nhãn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nucuoinho, 18/12/20.

Lượt xem: 4,168

1. nucuoinho Thành viên cấp 2

Chào các bác, các anh, các chị, các cháu , các anh FA, các chị Ế Ế Ế, phụ nữ mang thai.....
    Chuyện là em đang làm 1 con tem dán sản phẩm, đang làm giữa chừng chì gặp phải nan đề phức tạp vượt ngoài tầm hiểu biết của em và làm đau đầu các nhà khoa học ngoài hành tinh.
    Do đó em nhờ các bác trên trái đất giúp em giải đáp thắc mắc này ak
    - vấn đề là: thiết kế 1 con tem dán hủ muối tôm ( vâng nghe tới là chảy dãi ), trên con tem có hình hủ muối tôm, mà trên hủ muối tôm đó có dán con tem này, mà trên con tem dán trên hủ muối tôm lại có hình hủ muối tôm có dán con tem bên trong con tem lại có hủ muối tôm, trên thân hủ muuois tôm lại có hình con tem có để hủ muối tôm này.....
    vân nhờ các bác, các bà anh chị cô gì, các anh đã có vợ hay đang FA, các chị đang Ế hoặc đã có chồng..... giải giùm em

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn