Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp bỏ nền hình con hổ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi n_tienloi, 17/5/16.

Lượt xem: 2,595

1. n_tienloi Mới đăng kí

Hiện mình mới tập tẹ vào pts nên bỏ nền loem nghoem quá. Nó không được đen tuyệt đối xung quanh con hổ như mình mong muốn. Nay nhờ các bạn chuyển nền sang đen giúp mình với.
    Hình đây ạ.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/16
  2. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

Tách không nổi @@
    n_tienloi thích bài viết này
  3. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

ừ tại hình đen trắng cùng với con hổ nhiều lông tơ quá nên tách đúng khó :(
  4. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

AHUYENFX Sao xung quanh con hổ của bạn bỏ nền nó sáng rực lên vậy? À bạn bỏ giúp m nhưng đừng crop ảnh. Mình cần tỉ lệ đúng thế, chỉ là chuyển nền sang đen thui thôi.
  5. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

7. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

8. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

AHUYENFX : sao con hổ bạn bỏ rồi nó có vẻ bị cụt hơi nhiều râu :D Nhìn nó hết phong độ rồi, cứ như sắp đi tu ấy :))
  9. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Đưa ảnh gốc đây xem sao
  10. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

hatay1712 Anh gốc trên cùng đó bạn. Còn ảnh mình chỉnh sửa rồi thì còn gớm lắm, gớm hơn bạn tưởng tượng nhiều, con hổ chả có 1 cọng râu nào cả. :))

Ủng hộ diễn đàn