Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Xin giúp đỡ ] CV xin việc giống hình này.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi llk8ll, 16/3/15.

Lượt xem: 18,435

1. llk8ll Mới đăng kí

Lang thang trên mạng thì nhặt được cái hình này ! Em kiếm hoài mà ko có được file PSD để e chỉnh thành cái CV xin việc của em.
    Bác nào trên diễn đàn có hoặc có file PSD gần giống thì share e với nha!
    Cảm ơn các bác ạ !!!

...
  2. Enihs Chan

Enihs Chan Mới đăng kí

Cái này ngồi vẽ bằng AI cũng được mà bạn :D
  3. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

Thích ăn sổi thế nhỉ :D
  4. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

bạn đã không phải suy nghĩ gì khi copy mẫu của người ta, lại còn muốn có file psd để chỉ việc ngồi gõ text là xong, thích thật ;))
    LukyloMedic thích bài viết này.
  5. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

trả mình 200k đi, mình sẽ làm cho bạn 1 cái file PSD y chang như zậy ;;)... nếu muốn mình có thể làm thêm cho bạn file AI , Corel , Word, Excel, Power Point, 3ds Max nữa.... mỗi cái 200k bạn nhé....:D
    Tiêu Diêu Hậuskylla25 thích bài viết này.
  6. Phenomenon

Phenomenon Thành viên cấp 2

Cố gắng tự làm đi bác ơi! :>
  7. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

CV mà copy thi khả năng out ngay vòng giữ xe đó bạn.
  8. mrlinh999

mrlinh999 Banned

cái này hình như làm bằng Paint cũng được mà ... thiếu gì cách làm b ơi ...
  9. doantrang0101

doantrang0101 Mới đăng kí

MẤY CÁI BIỂU TƯỢNG HÌNH ẢNH NHỎ Ở ĐÂU VẬY MỌI NGƯỜI, EM TỰ LÀM NHƯNG KO TÌM ĐƯỢC
  10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

doantrang0101 Bạn có thể search theo từ khóa.
    Như mình thì thường search bằng tiếng anh, nếu kém thì translate.google.com. Gõ tiếng việt vào rồi bê nó sang google search ảnh.

Nên nhớ là từ khóa phải đi kèm với đuôi dạng PNG.
    ví dụ: Phone icon png.

:)
  11. Lam 404

Lam 404 Thành viên cấp 1

Nhiều gạch đá nhỉ !! :))
    Nếu biết PSD chắc là bác biết PTS rồi .. tự vẽ lại đi bác à !
  12. kensaigon

kensaigon Thành viên cấp 1

này một đống trong đây: designbolts.com/2014/12/22/20-best-free-resume-cv-templates-in-ai-indesign-psd-formats/
  13. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Thật sự thì mình nghĩ Thớt này "Tay Ngang" =))z =))z. Để tập tành làm CV mới dc !
  14. Lam 404

Lam 404 Thành viên cấp 1

Thôi thì tặng bác nè : link: freepik.com/free-psd/editable-cv-format-download_716578.htm
    Chúc bác sớm tìm được việc tốt ! :)

Ủng hộ diễn đàn