Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ lấy lại tk Facebook bí khoá, bắt xác minh ID.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi MaMa, 16/9/16.

Lượt xem: 3,445

1. MaMa Thành viên cấp 2

MÌnh có tk fb link: https://www.facebook.com/iam.gnouhpneyugn
    hôm kia đăng nhập vào nó báo có vấn đề về cái tên đang dùng (Ami gnouhp neyugn )
    Đấy là nickname mình đặt ngược theo tên thật (Nguyễn Phương Mai)
    Mình có đăng nhập lại, thì nó thông báo mình cần điền mẫu (ảnh dưới), kèm theo file đính kèm ID (mình chụp 2 mặt CMND)
    rồi gửi cho FB . mà đến giờ vẫn ko thấy support.
    Ai có cách j giúp mình với,
    tks

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/9/16
  2. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Giúp mình cái với :(
  3. lengocvan

lengocvan Thành viên cấp 1

Chờ tầm 24 - 48h là sẽ có phản hồi của facebook, 99% ok nhé, 1% còn lại thì do bạn ăn ở :D
    MaMa thích bài viết này
  4. dungdh7

dungdh7 Thành viên cấp 1

Mình cũng bi vầy @@
  5. dungdh7

dungdh7 Thành viên cấp 1

Mình cũng bị tình trạng như vậy
    @ +MaMa
    MaMa thích bài viết này
  6. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Tks bạn lengocvan . Mà nếu ko đc nó chắc cũng phải thông báo Del acc chứ bác nhỉ? Đợi nóng ruột quá. :(
    dungdh7 : Rồi bạn giải quyết đc chưa? bao lâu rồi?
  7. lengocvan

MaMa facebook không bao giờ xóa acc đâu, yên tâm 1 điều là nếu acc bạn chính chủ thì sẽ mở lại được thôi, đừng lo lắng ảnh hưởng sức khỏe :D
    MaMa thích bài viết này
  8. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

lengocvan Tks bác :D
    Nó vừa feedback là tên mình vẫn ko phù hợp là sao bạn nhỉ? Hay do e gõ tiếng Việt nên ko đc :(
    Hi,

9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@MaMa : Lúc trước, mình cũng bị chặn đăng nhập Facebook, mà hok phải lý do này, mà là do mình ngu, biết Facebook và Việt Nam có hận thù nhau lâu rùi, mình lại liên kết với số điện thoại Mobiphone của Việt Nam, nên nó chặn số Mobiphone lúc đăng nhập khi cho mã số Mobiphone để kích hoạt, bị nó phát hiện, và hok thể đăng nhập luôn, sau đó, mính phải chụp hình CMND, và đặt tên, các thứ đầy đủ, yêu cầu nó xác minh, nhưng mình đã khôn hơn nhiều rùi, mình đặt tên, hok gõ dấu chính tả tên của mình luôn, mất công bị nó nói này nói nọ nữa, nên tên của mình Trần Văn Muôn, thì Facebook đăng kí tên, là tran van muon, đương nhiên, số điện thoại của mình, thì nó hok có cửa mà biết dc số phone của mình luôn, vậy đò. bạn tự biết phải làm gì, để tránh một ngày nào đó, nó lại nói này nói kia nữa, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 16/9/16
    MaMa thích bài viết này
  10. lengocvan

MaMa bạn đặt đúng theo trong CMND nhé, đến bước này rồi đừng cố chấp đặt ngược nữa, giờ là người xử lý chứ không phải auto đâu.
    Thân!
    MaMa thích bài viết này
  11. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Tks 2 bạn.
    lengocvan sau khi nó block thì mình đặt lại theo tên CMND rồi (có dấu). vẫn ko thấy j :(
    tranvan.muon Sau phản hồi lúc chiều, tối mình sẽ gửi yêu cầu lần nữa rồi ko viết TV có dấu xem sao.
    tranvan.muon thích bài viết này
  12. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Đến hôm nay vẫn chả thấy phản hồi j? chán vl !!!!@-)@-)@-)@-)
    tranvan.muon thích bài viết này
  13. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

1 tuần đã qua, acc vẫn ko đc reactive.
    Gửi thư, điền mẫu đủ \kiểu vẫn no feedback.
  14. NLK

NLK Mới đăng kí

Em cũng bị như vậy. Nó bảo là email và số điện thoại của em kh đúng với tài khoản trong khi Facebook nó gửi thông tin từ tài khoản đăng bị khoá của em và email này. Có ai giúp em được không ạ.
  15. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@NLK : Facebook có hận thù với mạng +84 (mạng VN nói chung), vì Facebook "sài chùa" mạng VN, hok trả tiền ! ha ha ! :))). nên e đừng để số điện thoại vào Facebook nữa, sài Email phục hồi là ngon !
    tốt nhất là e đừng cho số điện thoại vào favebook, nếu hok đăng nhập dc, thì vào đăng nhập, nó kếu làm xác mình, thì theo đường dẫn đó, làm hết những thứ nó yêu cầu, nên đặt tên hok có dấu thí dụ : tên : "Tran Van Muon".
    MaMa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn