Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Giúp Đỡ Sửa Thanh Menu Trong Theme Wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi DeeMoon, 13/6/16.

Lượt xem: 2,203

1. DeeMoon Thành viên cấp 1

Trước hết thì vì mình mới học wordpress. Nên thuật ngữ mình không thạo :D:D
    Mình muốn sửa cái thanh Menu có dạng là Trang chủ là cái hình ngôi nhà. Và cài mục có cái mục con như trong ảnh Demo dưới đây. Mình vào phần Giao Diện -> Menu để thêm trình đơn thì nó cũng hiện. Nhưng chỉ hiện được Tên trang, hoặc thư mục, hoặc bài viết. Chứ không biết cách hiển thị như dưới đây. Mong mọi người giúp đỡ.

Demo đây ạ:

Còn đây là Web mình. Hiện được nhưng 2 phần mình mong muốn thì không biết cách hiện:

...
  2. DeeMoon

DeeMoon Thành viên cấp 1

mong mọi người giúp đỡ mình còn mới nên không biết. mà cũng không biết mô tả làm sao cái ý của mình để tìm trên google nữa vì thuật ngữ chuyên môn mình không thạo <3<3<3
  3. phudq90

phudq90 Thành viên cấp 1

Cùng câu hỏi, up lên mong pro.
  4. Drawvn.ga

Drawvn.ga Thành viên cấp 1

Chào bạn! Tùy theo thêm mình sửa thôi nhưng đa số là các bạn vào phần tùy chỉnh theme > menu và tìm phần menu cần sửa mà sửa thôi
  5. Drawvn.ga

Drawvn.ga Thành viên cấp 1

Nếu muốn nó hiện thả xuốn thì bạn kéo chuyên mục con cần thả xuốn thụt vào trong so với chuyên mục cha một tý nha bạn
  6. pvandung2010

pvandung2010 Thành viên cấp 1

bạn muốn thêm vào thì phải có thêm css để nó hiển thị ra nữa. có khi nó bị ẩn

Ủng hộ diễn đàn