Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ vẽ lại 1 phần của LOGO

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi killstar210, 28/10/14.

Lượt xem: 3,756

1. killstar210 Thành viên cấp 1

Mình có cái logo có sẵn mà nó bé quá, giờ muốn vẽ lại mà khó quá, đoạn đường cong mình k sao căn chỉnh cho chuẩn được, vậy bạn nào vẽ lại giúp mình với.[​IMG]
    đoạn đường cong nó gồ ghề quá mình k sao cho nó đẹp được, với lại 2 cái đường cong nó k bằng nhau, vậy mình mong bạn nào đó vẽ lại hộ mình với. xin chân thành cảm ơn. Hình vẽ k có đường outline nhé.

...
  2. Trương Minh Bách

Trương Minh Bách Thành viên cấp 2

Bạn sẽ có được không nhé :D
    killstar210 thích bài viết này
  3. killstar210

killstar210 Thành viên cấp 1

Trương Minh Bách, cảm ơn bạn. Nhưng cái này là logo công ty mình k thể thay đổi kết cấu và bố cục cũng như màu sắc dc, bạn có thể giúp mình lại dc k??? y nguyên như hình cũ nhưng nét cong đẹp hơn và 2 cái hình cong nó bằng nhau. nếu dc cho mình xin file project nhé. cảm ơn bạn
  4. Trương Minh Bách

Trương Minh Bách Thành viên cấp 2

mình vẫn chưa hiểu mô tả của bạn. còn file project thì khoảng 60mb, mạng cùi nữa nên upload hơi chậm.
  5. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

6. killstar210

7. killstar210

Ông Già cảm ơn vì sự giúp đỡ nhiệt tình của bạn, bạn có thể cho mình cái project dc k?? Hoặc bạn có thể bỏ cái outline đường viền màu đen cho mình với cũng được, vì mình mới tự học vẽ nên thao tác vẽ đường cong hơi kém, k làm sao có thể cho đường cong bám theo hình cũ được, bạn có thể hướng dẫn mình tí dc k? mình cũng muốn tự làm lắm.
  8. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Ý bạn có phải vầy ko ?
  9. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

10. killstar210

Ông Già mình down rồi, nhưng k chính xác lắm, bạn có thể bỏ đường outline màu đen bao quanh cái logo dc k???
  11. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

killstar210: Không chính xác là sao? vẽ y chang mà gọi là ko chính xác! Bỏ đường outline màu đen bạn tự làm được mà.
    Tui nói thiệt, làm design thì vẽ cái này rất là cơ bản, ai cũng làm được. Còn bạn ko phải dân trong ngành mà tui đi vẽ giúp mấy người trên đâu họ chửi tui. >:P
    Richard Lee Lekillstar210 thích bài viết này.
  12. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

nhìn logo mà thớt nhờ, k biết h thớt ra sao, kaka
  13. hunglonggb

hunglonggb Mới đăng kí

không có gì đơn giản hơn thế...ko đến 5p....gửi địa chỉ mail mình cho file gốc ko sai 1mm

Ủng hộ diễn đàn