Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp e về cái theme vietdesigner.net với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi MrChuoi, 24/7/12.

Lượt xem: 3,212

1. MrChuoi Mới đăng kí

Em đang làm cái blog này ạ. http://nhatkivoz.com

Theme của em giống như của bác http://vietdesigner.net

Các bác xem demo giúp em.... làm sao để cho post nó hiện ở slide show vậy ạh.

Cả trên top y như vietdesigner.net với ạ....

Anh dư giúp em với

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn đã cái file PDF hướng dẫn sử dụng theme chưa? Chỉ cần đọc kỹ trong hướng dẫn đó là bạn làm được :)
    boyplayMrChuoi thích bài viết này.
  3. Béo

Béo Thành viên cấp 2

cuối trang Vietdesigner.net có dòng chữ
    Copyright © 2012 Việt Designer | Best way to learn Photoshop All Rights Reserved.
    Bạn làm blog của bạn hoàn toàn giống với Vietdesigner.net
    Đây có phải là ăn cắp bản quyền ko nhỉ :-?
    MrChuoi thích bài viết này
  4. MrChuoi

MrChuoi Mới đăng kí

Cái hướng dẫn bằng tiếng anh đó hả anh.... Nhưng nó không nói về cái phần này mà e hỏi đâu ạ ....

E làm thế nào thì a chỉ dùm e đi
  5. MrChuoi

MrChuoi Mới đăng kí

Bạn thấy blog mình có gì giống của vietdesign vậy nhỉ :)
  6. Béo

Béo Thành viên cấp 2

ngoại trừ nội dung tất cả đều giống
  7. Phạm Hữu Dư

Cái này bạn phải xem trong tài liệu hướng dẫn đó thì chắc chắn sẽ làm đc! Vì bản thân mình cũng nhìn từ đó mà ra! Bạn cứ từ từ mà xem là sẽ hiểu! Vì nó khá lằng nhằng phức tạp nên khó chỉ trực tiếp, và mình cũng ko tgian để ngồi chụp hình mình họa hướng dẫn từng bước cho bạn! Tại sao ngày xưa mình có thể xem tài liệu và tự xử được còn bạn thì ko? Hãy thử đi :)

Thực ra giao diện Việt Designer đang sử dụng là của cộng đồng, mọi người đều có thể sử dụng nó, từ việc mua bản quyền đến xài lậu nên ko cấm đc! Tùy vào cách tùy chỉnh giao diện của mỗi người thôi!
  8. MrChuoi

MrChuoi Mới đăng kí

Cám ơn anh.... 1 câu nói của anh mà e đã làm được .... :D
  9. Béo

Béo Thành viên cấp 2

oh là hàng cộng đồng ak
  10. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Haha, thì ra là trang của VOZ, h đi đâu cũng thấy nhỉ. Mà template này tên gì thế chủ thớt. Cũng mún nghịch nó xem sao :D
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mới hôm trước vào trang này xong. Để lục mấy cái ảnh huyền thoại. ;))
  12. manhduc384

manhduc384 Thành viên cấp 2

Mình nghĩ trang của bạn không hợp với template đang dùng ở trang chủ :D.
  13. Phạm Hữu Dư

Continuum Wordpress Theme :)

Chuẩn men rồi! Nhìn vào cái trang nhatkivoz kia thì chẳng thấy thích hợp 1 tẹo nào với theme này! Đừng thấy khác dùng đẹp thì mình cũng bon chen dùng, cần phải chọn lọc nữa :D
    boyplay thích bài viết này
  14. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Chẹp link của ku này cũng khó tìm ghê (hàng pre có khác). may vẫn còn sót lại đc 1 link sống , may quớ ;)). Thanks a Dư nhớ. Mà theo trang chủ ghi 1.13 mà có chỗ 1.9 rồi. ko bik sao nhỉ ?
    Tiện thể share lun cho ai cần: https://www.kleii.com/f/502f9ffe47700aef040001c4
  15. trannhu00

trannhu00 Mới đăng kí

các bác ơi làm sao có thể đặt BREAKING cho các bài viết và đưa các bài viết vào vùng Latest,
    em ìm mãi mà chẳng thấy
    các bác có thể để lại yahoo để dễ trao đổi được ko
  16. akito

akito Mới đăng kí

bác share file hướng dẫn pdf được không? em tìm không thấy
  17. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Xin chia buồn cùng chủ thớt ! Bad Gateway :))

Ủng hộ diễn đàn