Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp em vấn đề gặp phải ở action photoshop T_T...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lê Quang Thăng, 26/3/15.

Lượt xem: 1,751

1. Lê Quang Thăng Thành viên cấp 1

Em xài photoshop Cs6 lâu rồi....e hay add action = cách click vào 2 lần cho nó tự động nhập vào thẳng cột action....nhưng bữa nay sau khi cài win lại thì các action nó ko làm như cũ đc nữa mà nó đòi phải cài 1 phần mềm gì đó để đọc đc các action từ trong folder...em rất mong anh chị nào rành thì chỉ giúp em ^^...e đang cần gấp lắm ạ T_T...thanks các anh chị đã đọc bài

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

thì chọn phần mềm để đọc là photoshop xem, không thì vào photoshop mở action sau đó load action là được
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/3/15
  3. oaiprobq

oaiprobq Mới đăng kí

bạn có nhầm qua scrip hay plugin .zxp ko

Ủng hộ diễn đàn