Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp fix lỗi không mở được Adobe After Effect CS6 Portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Rubyemon, 14/6/15.

Lượt xem: 14,241

1. Rubyemon Mới đăng kí

Em vừa tải về bản AE CS6 Portable (dùng Portable cho nhẹ máy, máy e hơi yếu), mà sao khi tải về xong, giải nén, khởi động thì hiện ra một bảng đầy dấu ??? ????? ?? ??? (23::46), OK thì tắt luôn.
    Em xóa tải lại mấy lần đều bị như vậy.
    Bác nào có kinh nghiệm fix lỗi này thì giúp em với, em đang cần gấp ạ.
    Thanks các bác trước.

...
    Cá Xanh thích bài viết này
  2. Tajobs

Tajobs Mới đăng kí

Phải là windows 64bit bạn à
    Rubyemon thích bài viết này
  3. Tajobs

Tajobs Mới đăng kí

Bản CS2, CS3, CS4 dùng được cho cả 2 hệ điều hành 32 bit và 64 bit, từ bản CS5 trở đi thì chỉ dùng cho máy 64 bit.
  4. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

bạn cài bản full Cs4 đi
  5. Rubyemon

Rubyemon Mới đăng kí

Máy em 64 bit ạ, thật ra bản CS6 Portable em đac từng cài rồi, nhưng bị virus nên xóa đi, giờ cài lại thì gặp lỗi.
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| máy mình k load được ảnh hay bài của bạn không hề có ảnh nhỉ?
  7. Rubyemon

Rubyemon Mới đăng kí

mình ko up ảnh bạn ơi. =)) lỗi chỉ là cái cửa sổ với mấy dấu ?????? thôi
  8. studio54

studio54 Mới đăng kí

AE CS6 Portable cũng phải cờ rắc bạn! lỗi đó là báo lỗi chưa cờ rắc ko mở được
    Bạn copy file cờ rắc từ file cài đặt vô trong mục AE CS6 Portable, vậy là mở được. Đã từng bị y chang :)
    Cá Xanhhải311297 thích bài viết này.
  9. persie373

persie373 Mới đăng kí

Bác chủ thớt fix được lỗi này chưa ạ? Em cài cũng bị lỗi đó. Ai biết cách fix thì giúp em với :(
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nếu máy quá yếu và không thể cài được bản đầy đủ thì cũng phải cài bằng được phiên bản cũ từ CS4, 5. Chứ tuyệt đối đừng bao giờ dùng hàng portable. Và cũng đừng xem thường những loại phần mềm dạng này.
    Hà Bơ thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn