Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp lỗi cài đặt installation failed photoshop CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi giangbinh92, 28/2/16.

Lượt xem: 4,608

1. giangbinh92 Mới đăng kí

Mọi người giúp em với ạ. Em muốn cài đặt bản photoshop CC 2015 mà cứ bị báo lỗi Installation failed...

...
  2. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

3. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@giangbinh92 Phiên bản cũ vẫn còn trong máy. Gỡ sạch ra rồi thử lại bạn nhé.
    giangbinh92 thích bài viết này
  4. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

Đức SƠn ơi mình xóa theo các cách trên mangh mọi người dậy rồi mà vẫn không được. CÓ phần mềm nào quét được hết không bạn
  5. Đức Sơn Architect

@giangbinh92 Bạn cài phiên bản cũ có cờ rắc à? Nếu dùng cờ rắc (patch) thì chưa biết là nó sẽ làm gì với hệ thống, nên có thể là không cài được thêm đâu. Dùng Revo Unistaller mà vẫn không gỡ được sạch thì bạn inbox ID với pass, qua Teamviewer mình coi thử xem.
  6. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

ID 415 725 356
    pass: 9278
    bạn xem giúp mình với nhé. Mình cảm ơn
  7. Đức Sơn Architect

8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã quét toàn bộ file rác và sửa đổi các registry trong máy chưa thớt?
  9. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

10. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

11. Đức Sơn Architect

Bạn copy sang ntn cái đã. Sau đó bấm Generate thì nó mới ra mã Activation chứ :D
  12. giangbinh92

giangbinh92 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn