Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp mình về thiết kế video cổ trang (màn hình led).

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Py eN Ty, 25/4/17.

Lượt xem: 6,200

1. Py eN Ty Mới đăng kí

Chào mọi người!
    Mình là Thịnh, thành viên mới của Vietdesigner, hiện tại mình là sinh viên năm cuối ngành CNTT của Hutech, cũng là dancer.
    Mình muốn dựng một video để chiếu trên màn hình led để diễn cho chương trình sắp tới với nội dung như sau:
    Bối cảnh là một ngôi nhà cổ trang dạng như phim "Tấm cám chuyện chưa kể", rồi sẽ có ông bụt biến ra ti vi, tủ lạnh, máy giặt,....(nghe kịch bản bên khách hàng yêu cầu vậy) và một số hiệu ứng nốt nhạc, mây, .....
    Mình cũng chỉ là tự tìm hiểu rồi làm video cho nhóm, vì nhóm không có kinh phí hỗ trợ.
    Vấn đề mình hiện gặp phải là mình không thể tự thiết kế hoặc vẽ trên PS, mình chỉ làm được video cơ bản dựa trên những tài nguyên có sẵn. Bây giờ mình cần một số link hoặc tài nguyên liên quan để mình có thể làm video như mong muốn.
    Mong mọi người giúp đỡ và hướng dẫn thêm!

...
  2. dinhhungpc

dinhhungpc Mới đăng kí

Mình cũng chỉ là tự tìm hiểu rồi làm video cho nhóm, vì nhóm không có kinh phí hỗ trợ.
    Vấn đề mình hiện gặp phải là mình không thể tự thiết kế hoặc vẽ trên PS, mình chỉ làm được video cơ bản dựa trên những tài nguyên có sẵn. Bây giờ mình cần một số link hoặc tài nguyên liên quan để mình có thể làm video như mong muốn.
    Mong mọi người giúp đỡ và hướng dẫn thêm

Ủng hộ diễn đàn