Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp mình xóa người ra khỏi ảnh ạ ....

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Autumn_Leave, 29/11/12.

Lượt xem: 23,056

1. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

on facebook :))
  2. nhocvjp92

nhocvjp92 Banned

Nổi khác các page ạ. cũng hơn 3000 like ạ
  3. Troll.pro.007

Troll.pro.007 Mới đăng kí

văn hóa Việt là đây, :))
  4. nhocvjp92

nhocvjp92 Banned

Các bác ơi. EM sắp thi ảnh ạ. Ảnh non pts :). Các bác mà like cho em như thế này thì em giải nhất rồi :D
  5. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

Bạn ơi, cho mình hỏi làm sao để tách ra mà ảnh lại Ngon như thế vậy. Đang cần gấp hướng dẫn :)
    rec4rx thích bài viết này
  6. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

tại hình này đó đơn giản mà .... chủ yếu lấy mảng này đề zdo mảng cần xóa thuj
  7. vhquocminhit

nhưng mà làm sao xoá nhân vật mà vẫn còn nguyên cái background phía sau á, chỉ mình đi
  8. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

tùy hình............. hình ảnh nhiều chi tiết thì khố lắm vì phải tượng tưởng đằng sau nó thế nào ..... sau đó thì đắp thì bồi vẽ zdo.... tùy vào từng ngừi ..... hình trên thì mình cứ lấy đá 2 bên đề zdo hình ngừi thì đắng sau nó cũng zạk àk... nhìn kĩ sẽ thếy mấy lớp đá giống nhau
    vhquocminhit thích bài viết này
  9. vhquocminhit

hi, cảm ơn bạn nhé :)
  10. cuongnm52

cuongnm52 Mới đăng kí

Mình mới học pts, mọi người góp ý nhé:

11. Hans Le

Hans Le Thành viên cấp 1

Chụp 10 bức, thể nào cũng ghép lại được :D Ko được thì chụp 100 bức, chẵng nhẽ người ta chiếm hết được ko gian miết =))
  12. bboyhpro

bboyhpro Thành viên cấp 2

Cười đau cả bụng =))z

Ủng hộ diễn đàn