Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp thiết kế dùm 1 Logo thể hiện qua TYpography!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi mymymoamoa, 20/6/14.

Lượt xem: 2,367

1. mymymoamoa Mới đăng kí

Dạ thưa là em làm room VH bên điện thoại. Anh em diễn dàn có kêu làm logo cho team VH cho nó có bản quền để share! Mong anh em giúp thiết kế dùm cái logo theo phong cách Typograpphy tuyệt đẹp này!
    Nội dung: Dòng chữ lớn Clusgsm.vn, thêm 1 dòng nhỏ ở dưới "Dám Nghĩ Dám Làm".
    Em xin cám ơn trước và mong được sự giúp đỡ của mọi người T_T!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/6/14
  2. mymymoamoa

mymymoamoa Mới đăng kí

Chết em lộn Box. Admin move dùm em nha!
  3. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

4. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

không cần phải move đâu, delete luôn đi, éo ai thừa hơi đi làm hộ đâu
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

viethq thích bài viết này
  6. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Nói thẳng vấn đề:
    500k ok
  7. mymymoamoa

mymymoamoa Mới đăng kí

Trời ơi. Làm biết bao room việt hóa cho các bác xài. H nhờ làm giúp 1 tẹo cái các bác đòi 500k.
  8. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Vậy à?? ở đây ai cũng sử dụng ios và blackberry hết bạn ơi ko có ai xài DT trung quốc để mà room việt háo đâu nha, bạn ra các công ty thiết kế mà nhờ . ok
  9. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Oke, vậy 499k. 500k lại đắt quá
    viethq thích bài viết này
  10. Lê Đình Sinh

Lê Đình Sinh Thành viên cấp 1

nói thiệt chớ h mới biết room việt hóa, tks bác :D
  11. mymymoamoa

mymymoamoa Mới đăng kí

Uhm. Vậy đi. Từ S1 S2 đến các bác LG G2 G3 HTC One đều ngồi dịch 2~3000 dòng, sữa tùm lum lỗi cho a e dễ xài rồi post lên clusgsm.vn cho ae xài. Còn bên này ích kỷ vì tiền quá, chả thấy tâm huyết!. Thanks!
  12. mymymoamoa

mymymoamoa Mới đăng kí

Thì tùy thôi. Các bác Jb cài Cydia cũng ko donate. Cài ứng dụng lậu . Nghe nhạc cũng có mua đâu. Cũng toàn Copy phim lậu về. Mở miệng là kêu tiền và bản quyền.
    Thôi cám ơn, nhờ đc mấy anh Design wed làm dùm rồi. Mong các bác kiếm thật nhiều tiền và xài đồ chùa thật thiều để dư tiền "đè chết người". Thank!
    PS: Cá ăn kiến, kiến ăn cá!
    phập luôn thích bài viết này
  13. nguoivohinh

nguoivohinh Thành viên cấp 1

Người ta nhờ mấy a làm hộ không làm thì người khác làm, ở đó mà chém người ta làm gì :-q
    mymymoamoa thích bài viết này
  14. vevoianh0101

vevoianh0101 Thành viên cấp 1

mymymoamoa thích bài viết này
  15. mymymoamoa

mymymoamoa Mới đăng kí

Cám ơn bạn! Cũng chỉ tính cách điệu Typography 1 tí cho đẹp, rồi ép vào room. Tại share free cho mọi người nên ép vào cho biết nguồn down ở đâu thôi!

Ủng hộ diễn đàn