Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin góp ý lần đầu nghịch ảnh ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bạch Bình, 22/11/14.

Lượt xem: 2,007

1. Bạch Bình Mới đăng kí

Em tự mò pts lâu nay, cũng nhờ những bài đăng bổ ích trên diễn đàn mà đứa mù tin như em cũng đã mò ra một tẹo ( vất vả lắm a) hôm nay em đem thành quả đầu tiên của mình, xin mọi người góp ý em nhiệt tình ạ, em ko biết nhiều thứ, xin mọi người chỉ bảo thêm ^^

...
    Phạm Hữu Dư, jumb0sanlatrubia thích bài viết này.
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

cố làm nhiều sẽ quen tay và công cụ bạn ak! làm PS chủ yếu là bạn có ý tưởng hay!
    Bạch Bình thích bài viết này
  3. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

đẹp chỉ tội mod mặt còn 1 mụn và tóc vướng má phải
  4. Bạch Bình

Bạch Bình Mới đăng kí

em cảm ơn ạ
  5. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

chọn góc mặt model hơi xấu ! cơ mà xết xì :D:like: màu đẹp
  6. Bạch Bình

Bạch Bình Mới đăng kí

vậy em nên chụp góc như thế nào để đẹp hơn ạ?

tấm này em làm theo tut trong 4r chỉ ấy, cơ mà làm xong thấy ko đẹp như mẫu nên thêm bớt vài phát :) ra thế này :)

tks vì đã cho e nhận xét :)
  7. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

mẫu này mũi thẳng mặt thon ! nếu chụp chính diện thì tốt nhất nên cười mỉm( mod cười hơi xấu) :D thôi và cho mặt mod quay góc 3/4 thử đi sẽ đợp hơn 1 xíu với lại bỏ cái balo xuống với chai nước vô duyên nữa bảo đảm đẹp !
  8. Bạch Bình

Bạch Bình Mới đăng kí

mt-Orange uhm tại tấm hình này chụp kiểu đi chơi rồi chụp đại chứ ko có đầu tư :)
    em sẽ rút kinh nghiệm ^^
  9. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

text xấu quá bạn à , k hớp với ảnh chút nào. còn lại ok hết

Ủng hộ diễn đàn