Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin góp ý về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Linh co nuong, 20/7/16.

Lượt xem: 4,087

1. Linh co nuong Mới đăng kí

Chào mọi người! Dưới đây là logo thiết kế cho một tổ chức cung cấp các dịch vụ hỗ trợ cho sinh viên. Logo đã được thông qua (vì họ cần khá gấp 2 ngày phải giao và họ cũng đã OK r) nhưng mình không được hài lòng
    1: Về hình ảnh thấy chưa phù hợp với tính chất nâng động sáng tạo của sinh viên
    2: Về font chữ như là dành cho khách sạn/ doanh nghiệp bất động sản v @@
    Mà m cũng là dân nghiệp dư + thời gian gấp quá nên đăng lên đây mong mn góp ý chỉ bảo cho mình có thể làm nó tốt hơn vs T^T
    tks all <3

...
  2. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

Ý kiến cá nhân : mình thích màu logo của bạn, còn font chữ bạn nên chọn san-serif sẽ hợp với sự trẻ trung năng động và những nét gai nhô ra phía trước logo bạn nên học hỏi F1 . Nói chung là logo của bạn vẫn còn cứng, bạn nên sử dụng bo góc nhiều hơn hoặc thiết kế lại cho nó mềm mại thêm sẽ tốt hơn, chiều cao font chữ ít nhất phải bằng 1/2 logo để khi thu nhỏ vẫn có thể đọc được. thân ái !
  3. Linh co nuong

Linh co nuong Mới đăng kí

Cảm ơn bạn!
  4. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Sao ko dùng tính năng blen trong AI để sử lý nhỉ , vẽ chi cho mệt :))

Ủng hộ diễn đàn