Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi cách làm hiệu ứng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mikobum, 1/6/16.

Lượt xem: 1,619

1. mikobum Mới đăng kí

e sử dụng adobe premiere 2014, cho e hỏi cách làm các vòng tròn với đường thẳng như nào ạ. Cho nó có hiệu ứng đẩy lên nữa thì làm thế nào ạ. Help e với :)
    Em làm vòng tròn mà nó toàn cắt ngang người nhìn xấu. Còn hiệu ứng dấu mũi tên đẩy ra em mò qài mà không ra. Cao thủ chỉ giúp em với :)

...
  2. mikobum

mikobum Mới đăng kí

up up
  3. mikobum

mikobum Mới đăng kí

có ai ko giúp e với :(
  4. SSystem32

SSystem32 Mới đăng kí

Track motion bạn ơi
    mikobum thích bài viết này
  5. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

Bạn bấm ctrl +T dùng công cụ pen toop vẽ giống hình mũi tên, sau đó dùng hiệu ứng radial wipe nhé.
    mikobum thích bài viết này
  6. mikobum

mikobum Mới đăng kí

vẽ vòng tròn như dưới chân đối tượng đc ko bác.. e toàn vẽ chen ngang đối tượng nhìn mất thẩm mỹ qá :(

Ủng hộ diễn đàn