Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi cách tạo tag Free/Tặng/Miễn Phí sản phẩm bán kèm trong ảnh sản phẩm chính

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Avon, 27/1/18.

Lượt xem: 4,731

1. Avon Mới đăng kí

Xin chào các bạn,

Mình không thạo về PS lắm nên các bạn cho mình hỏi, mình muốn thêm tag Free + như trong hình sản phẩm bên dưới đây thì làm thế nào.

Có cách nào hay phần mềm nào để làm tự động công việc tạo tag như trên không?

Các bạn vui lòng thông tin giúp mình nhé.

Trân trọng cảm ơn

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. APhuong

APhuong Mới đăng kí

Có cùng câu hỏi số 2 như bạn. Còn câu 1 thì tự là đc thôi mà.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@APhuong : Câu hỏi số 2 là bạn muốn hỏi chuyện gì vậy ? chứ tag tự động cái chữ Free + màu đỏ, có 2 ===== sọc ngang màu đỏ, ===== , miếng lót chuột, hay cho thêm cái bóp, đi nữa..., thì cũng chỉ là yêu cầu tầm thường, chuyện nhỏ như con thỏ, chỉ là giống như là tag cái số điện thoại video dưới này thoai, làm bằng Photoshop Action, folder có bao nhiêu, chơi hết bao nhiêu, có chữ Frre+ màu đỏ, là chuyện nhỏ như con thỏ. :D

Chỉnh sửa lần cuối: 2/2/18
    APhuong thích bài viết này
  4. APhuong

APhuong Mới đăng kí

tranvan.muon Thanks bạn
    Làm 1 cái thì đơn giản, nhưng mình có 1000 item thì là vấn đề bạn ạ.
    Mình đã tìm ra tools xử lý watermark hàng loạt rồi.

Ủng hộ diễn đàn