Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi làm sao để làm như clip này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi xuanhungdt8, 28/12/18.

Lượt xem: 6,764

1. xuanhungdt8 Mới đăng kí

Chào các cụ.
    Các cụ cho nhà cháu hỏi cần học phần mềm gì để làm được clip như thế này vậy. Cảm ơn các cụ.

...
  2. huyenthoailc

huyenthoailc Thành viên cấp 1

Link không còn xem được bạn ơi.
    xuanhungdt8 thích bài viết này
  3. xuanhungdt8

xuanhungdt8 Mới đăng kí

Mình quên, đã sửa public rồi, nhờ các bạn xem thử.
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Dùng soft AE, Plugin kèm theo :
    Red Giant Trapcode Particular
    Cách làm tham khảo :
  5. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Này ngày xưa mình dựng bằng các phần mềm 3D, sau này hình như là có rất nhiều các phần mềm dựng video thay thế rồi. Các cmt trên cũng có hướng dẫn phần mềm tốt rồi đấy
  6. xuanhungdt8

xuanhungdt8 Mới đăng kí

Cảm ơn các bạn.
  7. weepiedollie

weepiedollie Mới đăng kí

Các anh ơi, em đang tìm app chỉnh hình trên android có chức năng chèn watermark (ô vuông chìm màu trắng có ghi tên và số đt như hình em đính kèm), lúc trước em có dùng thử mà khi đó nghĩ cái app gì kì, chèn cái mấy cái khung vuông vuông vô choáng hết cả hình người ta, nên em đã xóa bỏ, giờ em tìm lại thì chẳng nhớ nó là cái app nào. App này vừa chèn dc trên hình và cả trên video luôn í ạ. Các anh có biết app tên gì xin cho em cái tên với ạ. Em cảm ơn các anh.

Ủng hộ diễn đàn