Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Hỏi Về Tạo Ảnh Động Trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Cương Ngọt, 14/8/14.

Lượt xem: 2,413

1. Cương Ngọt Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi 1 vấn đề. Em tạo ảnh động xong sao khi xem nó thì nó bị nhiễu. Khó chịu lắm ạ. Ai giúp em với. Em cần xuất ra nó nét như ban đầu, gần bằng cũng là quá tốt rồi. :)

Ảnh gốc

Ảnh động xuất ra

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/14
  2. Cương Ngọt

Cương Ngọt Mới đăng kí

Up.. Không ai giúp ạ :(
  3. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

gif 256 màu không hơn nha bạn, không thể nào nét như rgb đâu.
    Muốn nét thì làm flash vậy
    Hồng SơnCương Ngọt thích bài viết này.
  4. Cương Ngọt

Cương Ngọt Mới đăng kí

@@ Thanks bạn. Chán =))
  5. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn có thể thiết kế bằng Ps (hình nền) => Cho chữ nhấp nháy + hiệu ứng bằng phần mềm Aleo-Flash-Intro-and-Banner-Maker rất dễ làm, ảnh rất nét mà file của nó là file flash, k cần làm bằng adobe flash mà vẫn có file flash. :))
    Hồng SơnCương Ngọt thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xuất file động .gif thì rất khó có thể giữ nguyên chất lượng màu của bức hình đó lắm thớt. Trừ việc làm Motion Graphics của Ae với Ps.
    Hà Bơ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn