Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn chỉnh lại màn hình giao diện Photoshop phân giải cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trần đại, 5/3/16.

Lượt xem: 8,132

1. trần đại Mới đăng kí

hiện tại mình mới cài photoshop cs6 mà biểu tượng kèm fonts chữ nhỏ quá ai biết chỉ giúp với xin cảm ơn
    lưu ý: mình cài trên macbook retina 2014[​IMG]

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này là do thớt dùng trên màn hình có độ phân giải cao thôi. Thường thì những màn hình như thế này rất có lợi cho chúng ta. Nó vừa có được khoảng không gian làm việc trên một file document lớn và rộng hơn. Vừa giúp ta đỡ hại mắt và có được một hình ảnh tốt khi sử dụng nó.

- Tuy nhiên nhiều người lại cảm thấy khó chịu vì cái giao diện của nó bị thu nhỏ lại khiến người dùng như thớt không mấy hài lòng. Vì mình đang onl trên đt nên ko tiện hướng dẫn cụ thể trên này được. Thớt có thể làm theo hướng dẫn trong bài viết này xem có được ko.
    trần đại thích bài viết này
  3. trần đại

trần đại Mới đăng kí

cảm ơn bạn đã giúp đỡ

Ủng hộ diễn đàn