Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin hướng dẫn effect]

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Trần Nguyên Đức, 1/4/17.

Lượt xem: 3,761

1. Trần Nguyên Đức Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi đoạn clip dưới đầy từ giây thứ 8-20 dùng effect gì và thực hiện như thế nào? Thanks mọi người rất nhiều

...
  2. Alucy

Alucy Mới đăng kí

nếu b chỉ cần v thì down aegisub về, rồi type chữ vào, đầu dòng ghi là {\fade(100,200)}
    hoặc bạn lên search effect rồi apply 1 lần luôn. làm đơn giản v thì k cần AE đâu
    Trần Nguyên Đức thích bài viết này
  3. Trần Nguyên Đức

Trần Nguyên Đức Mới đăng kí

thanks bạn nha, mấy bữa nay đi công tác nên giờ mới reply được, mình chưa hiểu ý bạn lắm, vì mình ko rành lắm về mấy effect này
  4. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

nếu bạn để ý tiêu đề trên video bạn upload có ghi 3D ,đây là 1 cách camera 3D trong Affter Effect thì phải bạn à ,lên youtube tìm từ khóa camera 3D in atfer effect thử xem nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn