Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin idea về cover bìa facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi l7l7l7fayl7l7l7, 10/3/14.

Lượt xem: 1,966

1. l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

mình mún làm 1 cái bìa mà có thể cắt góc dưới bên trái ra để làm avatar lun,khi đặt hình thì nó khít với nhau ý,mình cũng đã làm 1 số bản nhưng hình không được đẹp vì phần cắt thường chả có nội dung gì,giờ mình mún có 1 bức ảnh kiểu như là 1 thảo nguyên mênh mông(đậm chất thiên nhiên) với góc dưới là 1 cô gái đang thả chiếc khăn mỏng theo làn gió,ôi sến quá XD...
    kiểu kiểu thế ai có mấy mẫu đẹp thỳ up lên cho mình và những ai quan tâm nhé,thanks trước nha,mình mới tham gia forum nên có gì sai sót mong mod chỉ giáo,gmaik của mình là l7l7l7fayl7l7l7@gmail.com nhé ;)...

...
  2. Hany Lee

Hany Lee Thành viên cấp 1

Mình thường cắt rồi vẽ cái hình tròn, để hình mình thích vào cái hình tròn, vậy là xong :3
  3. l7l7l7fayl7l7l7

l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

Mình biết làm mà bạn,cơ mà không có ảnh để làm thôi :)...
  4. l7l7l7fayl7l7l7

l7l7l7fayl7l7l7 Mới đăng kí

thanks bác đã chia sẻ :)...
    em muốn có 1 cái sao cho đặt hình gấu em vào vừa 1 khung avatar,xong thả cái khăn trôi 1 nửa ra cái cover thật mênh mông nữa,khó diễn tả quá,dốt văn =.='...
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn cứ đưa hình gấu nhìn nghiêng nghiêng qua bên trái, ra đây đi, sẽ có cả đóng tác phẩm khăn lụa phất phới trên bãi cát vàng, mênh mông, bảo đảm rất độc chiêu. :))
    Dân Tộc Mường thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn