Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin lấy lại nội dung bị đề dưới hình?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thiennamlong, 26/9/15.

Lượt xem: 1,644

1. thiennamlong Thành viên cấp 1

Mọi người cho mình hỏi nếu hình ảnh của mình bị đề lên một hình khác thì có cách nào xem được hình ở dưới không ạ.?
    Ví dụ hình em là hình demo thì có cách nào xem được 2 con số xe ở dưới không mọi người. Thank all.

...
  2. Heo moi 2607

Heo moi 2607 Thành viên cấp 2

=)) Không thể nào xem được đâu bạn ak.
    Trừ khi file đó là file thiết kế ví dụ như Photoshop có nhiều layer thì mình mới có thể xem được thôi.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. thiennamlong

thiennamlong Thành viên cấp 1

Hình gốc là chưa bị nhưng bị chê là hình của face nên mình nghĩ có thể xem được. Tại mình không tìm ra phần mềm nào hết? Mong anh chị em có thể giúp đỡ mình.
  4. design3d

design3d Mới đăng kí

mình nghĩ là không được đâu bạn ơi
  5. thiennamlong

Cao thủ thì sẽ có cách thôi. mong mọi người giúp dùm
  6. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Cao thủ leo cây đu đủ trên núi hết rồi bạn ơi :D
    Hình của bạn lên núi gặp cao thủ leo cây đu đủ mới giúp đc :D
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

dc mà bạn , bạn lấy từ số 00 - 99 là ra ngay biển số :D
  8. Heo moi 2607

Heo moi 2607 Thành viên cấp 2

Mình không hiểu sao bạn nghĩ là có thể xem được hình bên dưới được.
    Nó cũng giống như bạn chụp hình mà bạn mặc áo quần rồi thỉ ko thể nào thấy da trên cơ thể bạn dc. hihi
  9. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

Của bạn đây nhé. Mình nhìn xuyên thấy nó là 2 số bị che là 69. :)

MaMa, design3dhatay1712 thích bài viết này.
  10. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cái này làm được nhé, phiên bản sắp tới của photoshop làm được, bạn cố gắng đợi.
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nhìn được, bằng cách bạn hỏi cái người chụp tấm ảnh này nè ^:)^
  12. rido-hung8x

rido-hung8x Thành viên cấp 2

cái này dễ mà, trước tiên bạn tháo cái biển ra, đem vào tiệm chụp X-QUANG, xuất ra film là thấy ngay thui mà ...>:D<\:D/
  13. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

bạn hỏi như gặp một cô gái ngoài đường, muốn xem quần sịp màu gì,tốt nhất tới hỏi cô ấy đang mặc sịp màu gì nhé! hỏi người xung quanh cũng v thôi :))
  14. thiennamlong

Cảm ơn mọi người đã quan tâm, mình cứ tưởng có phần mềm hỗ trợ cái này chứ:D
  15. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

hỏi cái này chả khác như hỏi làm sao để lột bikini của mấy mẫu áo tắm ra vì trước đó họ chưa mặt vào nê mình nghĩ có thể lột được ra " kakakakkkkaka vai~ tâm hồn đen tối:))=))
  16. 7AM

7AM Thành viên cấp 1

Cao thủ xuất hiện chưa vậy? :)

Ủng hộ diễn đàn