Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin logo cho trang web

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngoc426123, 21/5/16.

Lượt xem: 1,890

1. ngoc426123 Banned

Hiện tại mình có một website về hợp âm, nhưng hợp âm về thánh ca, tại trang này : hopamthanhca.com , hiện tại chưa có logo chính thức, mong mọi người giúp đỡ cho trang web 1 logo, trắng đen thôi cũng được.
    Xin cảm ơn !

...
  2. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

3. ngoc426123

ngoc426123 Banned

Lúc trước web hợp âm của mình ở ké nhà người khác, mình mới vừa đăng ký hosting và domain cho web, nên bây giờ kinh phí không còn.
  4. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

700k mình vẽ cho, rất thẳng thắng :)
  6. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

web nay ban lam cho moi nguoi free hay lam gi
  7. ngoc426123

ngoc426123 Banned

Đầu tiên là xin chân thành cảm ơn mọi người đã có ý giúp mình
    Thứ hai là web hợp âm của mình chủ yếu để mang lại những bài thánh ca cho mọi người, nên không thu phí bằng mọi hình thức.
    Ban đầu mình thấy có khá nhiều trang hợp âm về nhạc đời nhưng thánh ca chưa có, cho nên mình mình mới có ý định lập ra trang web này và từ đó web hopamthanhca.com ra đời
  8. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

Web của bạn nhìn đẹp đẽ sáng sủa rồi đấy. Logo ko quan trọng đâu. Nội dung là chính.
  9. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn