Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mẫu thiết kế có sẵn PSD Free của catalogue

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi linh123, 23/3/16.

Lượt xem: 7,049

1. linh123 Mới đăng kí

Chào các bác !
    E muốn làm 1 cái catalogue đơn giản về sản phẩm bán hàng online của mình ^^ , nhưng do còn gà nên làm nhìn nó không được khoa học cho lắm :( , nay muốn xin bác nào cho e vài file PSD free có sẵn của catalogue về để e thay hình ảnh và nội dung ^^ . Xin cảm ơn

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

catalogue hình như ko có ai làm PSD.
  3. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

catalogue mà dùng psd thì siêu nặng
  4. linh123

linh123 Mới đăng kí

vậy hả @@ , thế làm bằng gì vậy các bác
  5. linh123

linh123 Mới đăng kí

.... up
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

AI, ID, thậm chí là Corel.
    linh123 thích bài viết này
  7. linh123

linh123 Mới đăng kí

Bạn có cái freen nào không ^^ , share cho mình được không
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Có đó Thớt, mình có file ID và AI luôn, nhưng catalogue này mình làm không phải về giới thiệu hay bán sản phẩm gì hết mà chỉ là cuốn catalogue giới thiệu về Thẩm Mỹ của bên thẩm mỹ viện, spa thôi.
    linh123 thích bài viết này
  9. linh123

linh123 Mới đăng kí

ksao hết , mình có thể chỉnh sửa bôi xóa lung tung đc mà ^^ , miễn là có dạng mẫu thôi . hehe
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

manhtuana5linh123 thích bài viết này.
  11. linh123

linh123 Mới đăng kí

mình cảm ơn bạn nhiều

Ủng hộ diễn đàn