Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mẫu giấy khen học sinh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi không_hỏi_nhiều, 10/8/17.

Lượt xem: 3,141

1. không_hỏi_nhiều Thành viên cấp 2

Chào anh em. Không biết anh em ai có mẫu giấy khen như trong hình không share cho mình với. quan trọng là cái hình cờ, quốc hiệu với cái hình ở dưới(cái hình có 2 cái sừng như sừng trâu ấy). còn hoa văn xung quanh và ở giữa mình có rồi. cảm ơn anh em.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

inb fb 0971930430
  3. không_hỏi_nhiều

không_hỏi_nhiều Thành viên cấp 2

4. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

không_hỏi_nhiều bác sợ phí ko dám inb thì mình cũng chịu..ae giúp đỡ nhau vui là 9 thôi bác vui vẻ thì gửi ae cái card dt xem như k ai nợ ai..còn k thì mình vẫn giúp bạn bth chứ quang trọng gì cái phí mà bạn hỏi..
    không_hỏi_nhiềutranvan.muon thích bài viết này.
  5. Phạm Văn Thuấn

Phạm Văn Thuấn Thành viên cấp 1

6. không_hỏi_nhiều

nguyentan1992 Mình không có ý gi đâu. Bởi vì mình hay lên diễn đàn hỏi và trả lời trên này luôn. Hôm nay thấy bạn kêu ib qua face mình thấy lạ nên hỏi vậy thôi đó mà.
  7. không_hỏi_nhiều

Phạm Văn Thuấn Cám ơn bác để mình vô tìm. Không có thì đành vẽ lại thôi

Ủng hộ diễn đàn