Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mẫu thiết kế Hang đá cho mùa Noel 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi PhamHungCM, 24/11/15.

Lượt xem: 2,423

1. PhamHungCM Thành viên cấp 1

Chào các anh chị và các bạn.
    Noel 2015 đang đến, năm ngoái mình có làm demo 01 tác phẩm bằng fotmat cũng hay hay, nay muốn chia sẻ và tìm một ý tưởng mới cho mùa noel năm nay, mong các anh chị và các bạn nhiệt tình góp ý.

Hình 1 - Khi chưa có đèn
    Hình2 - Hoàn thành
    Mong các anh chị ủng hộ gà nhiệt tình góp ý nhé!

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:"> Em thấy đèn không có sự ấm cúng.
    Ờm: Về cơ bản bác có thể để tông mầu nêu cà phê và vàng nâu để làm nhà.
    Sử dụng rơm để phủ sung quanh, bố cục phía trong để đèn dạng đèn đỏ hắt từ trên xuống, dấu bóng đèn đi là được. Phía ngoài bác có thể sử dụng xốp bào, phủ hồ hoặc keo ở trên nền rồi rắc lên.
    Và đặc biệt hơn chút nữa là bác kiếm ít con thú như: Lợn, cừu, dê, gà v.v..... :D
    Như vậy sẽ sinh động và ấm cúng hơn.

Còn em cũng không biết bác làm mô hình này để làm gì cả, có gì ko đúng thì bác bỏ qua.
    Ý kiến riêng.
    PhamHungCM thích bài viết này
  3. PhamHungCM

PhamHungCM Thành viên cấp 1

Cám ơn góp ý của bạn,
    Năm nay mình không để lộ đèn ra mà sử dụng đèn led.
    Có ai có mẫu khác ko?
    À, mục đích là chuẩn bị cho Noel 2015 nè
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bác có thể xem ở đây ạ :D
    Em vừa search thôi, cơ mà nhìn ấm cúng, cơ mà hơi công phu :">
    Link Google

Ủng hộ diễn đàn