Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ XIN ] Mình muốn xin Vector hình nhánh bông lúa để làm Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi thaiyoko14, 27/11/15.

Lượt xem: 8,049

1. thaiyoko14 Thành viên cấp 1

Chào các bạn.. mình là member mới... đang muốn làm 1 Logo về thực phẩm, mình cần tìm 1 Vecto nhánh bông lúa.. như hình dưới... cảm ơn các bạn

...
  2. Uyễn Hồng

Uyễn Hồng Mới đăng kí

Mình có này:
    Code:
    http://upfile.vn/6VXt7qBtxdFQ/corn-ai.html
    :)>-
    thaiyoko14Hồng Sơn thích bài viết này.
  3. thaiyoko14

thaiyoko14 Thành viên cấp 1

Uyễn Hồng cảm ơn bạn nha.. nhưng này là file gì v. bạn.. mình down về k mở được :(
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

nếu không biết thì nhờ ACE làm dùm đi nhé, chứ không biết mà xin file về cũng chẳng làm được gì đâu
    còn có đam thì bạn cần học 1 khóa vẽ cơ bản bạn nhé
    thaiyoko14 thích bài viết này
  5. thaiyoko14

rungtram2014 nếu nhờ các bạn thì cũng được thôi.. mình cũng chi mới tập tành thôi.. minh k đam mê về logo bạn ah.. nhưng vì muốn làm 1 cái cho riêng minh :) tks bạn đã góp ý
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

thaiyoko14 File Ai nha bạn, mình down bình thường mà.
  7. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

lời khuyên
    Logo là sự kết hợp có rất nhiều yếu liên quan để khẳng định một thương hiệu hoặc cá nhân nếu ai cũng tự làm được thì không có những designer phải biết bao thời gian để theo đuổi nó.
    có điều bạn cũng có thể tự đưa ra ý tưởng và nhờ ACE giúp đở, chứ bạn không biết gì mà tự làm thì chỉ mất thời gian mà thôi.
    chúc bạn một buổi sáng cuối tuần thật vui vẽ
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

rungtram2014 theo mình nghĩ tự làm cũng được mà, có thể cái tự làm đó nó không hay, không đẹp những nó ý nghĩa với người đó. đương nhiên ở đây mình không nói tất cả mọi người phải tự làm, vì mỗi người đều có khả năng và công việc chuyên môn khác nhau, nhưng 1 số cá nhân muốn tự làm cái mà không thuộc chuyên môn cũng coi là được, đừng quá khắt khe về việc đó.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. Hồ An Lương

Hồ An Lương Mới đăng kí

ai giúp newbie này với, mình làm logo cho web của mình mà trình độ mới siêu căn bản nên không đẹp cho lắm, nhờ mọi người chỉnh cho đẹp với. Mail: muabanhangvn@gmail.com. Cảm ơn mọi người
  10. thaiyoko14

K.Trang mình đồng ý với cách suy nghĩ của bạn... suy nghĩ của mình cũng tương tự như vậy..
    rungtram2014 mình thà mất thời gian 1 chút để làm nên 1 cái logo cho riêng mình.. sẵn đó mình cũng học hỏi thêm..Còn bạn nói có thể nêu ý tưởng để ACE giúp đỡ... thứ 1 mình xin nói... có đơn giản là nhờ vã và ai cũng sẽ giúp free k ?...thứ 2 liệu các bạn có hiểu hết ý mình muốn đưa ra...mình k có ý phản bát nhưng cách nghĩ của mình nv... rất cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên...
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  11. thaiyoko14

bạn nào còn file Vector cho mình xin với
  12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thớt muốn lấy cái logo giống hình thớt show luôn sao?
    Show email mình gửi cho.
  13. thaiyoko14

14. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đã gửi email.
  15. thaiyoko14

K.Trang rất cảm ơn bạn nhé :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn