Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mock-up hộp giấy vuông

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vientrieu, 6/8/18.

Lượt xem: 6,508

1. vientrieu Mới đăng kí

Em đang cần xin mẫu hộp mock-up file PSD như mẫu bên dưới, các Anh/ Chị nào có vui lòng cho em xin một vài mẫu được không ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn!

...
  2. hoangnam709

hoangnam709 Mới đăng kí

Lên freepik có không bác?
    vientrieu thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Dù là tính tiền, nhưng mà, nó đã cho loại hok có chữ, thì coi như e Transform để chữ vào, cũng xong dc . nếu e hok biết nhét text vào hình dưới này, thì nhờ các bạn ở đây nhét logo vào hộp. , lưu PSD, là có Mpckup xong phim, ngon lành.

https://www.pixeden.com/psd-mock-up-templates/psd-square-box-mockup
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon sao cái gì b cũng có, hay mò ra nhanh thế.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@drax : Cái hình mẫu mình cho, nó đã là nền Background của Mock up đó rùi, bi giờ, chỉ cần chuyện xoay lật text chữ, vào nghiêng theo góc nghiêng, trước sau gì, cũng phải gõ chữ thui, cứ gõ chữ hay logo thảy vào đó, rùi xoay, là xong phim, 1 cái Mock cup ngon lành.
  6. vientrieu

vientrieu Mới đăng kí

hoangnam709 cám ơn bạn, nhưng freepik là ko có rồi, mình tìm muốn lòi con mắt luôn :))
  7. vientrieu

vientrieu Mới đăng kí

tranvan.muon dạ em cảm ơn anh nhiều, kiểu như cái thói làm biếng quen đó anh, nên muốn link theo mock-up cho nhanh, dạ vậy để e transform hắn. hihi
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Muốn có mockup độc đẹp thì tự tạo ra mockup thôi...

Ủng hộ diễn đàn