Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mockup business card foil đen (có hìn)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi HaiXanh123, 6/6/15.

Lượt xem: 1,913

1. HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Mình đang cần mockup business card như hình nhưng mà cả cái card chứ k phải 1 góc. Bạn nào có share mình với nhé mình cám ơn nhiều lắm lắm.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư ủa mình thấy toàn là 1 góc của card không mà bác? Mình muốn nó nhìn dc cả 1 cái card luôn ấy
  4. Phạm Hữu Dư

5. HaiXanh123

Phạm Hữu Dư cái này thì lại không thay được màu nền cái card bác à =)) Muốn nó màu đen thì cái này màu trắng
    Btw đang down cái scene creator 7Gb và cầu mong nó có :))
  6. Phạm Hữu Dư

Sao thụ động thế bạn, ko đc thì tự sửa lấy luôn, đâu nhất thiết phải làm theo mockup 100% :)
  7. HaiXanh123

Phạm Hữu Dư sửa thì dc nhưng mà nói chung cũng chưa ưng cái card kia lắm vì cái hình đầu mình đưa là UV spot business card còn cái bác vừa đưa là letterpress :)) ca này khó
    Đang mò mò cắt xén cái đầu đi mà nó cứ tđn ấy k giống thật.

Dù sao cũng tks bác nhiều :3

Ủng hộ diễn đàn