Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin mọi người giúp đỡ về trang web mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi dangkhoagms, 11/6/16.

Lượt xem: 1,555

1. dangkhoagms Mới đăng kí

em trước có làm wap lâu năm rồi nhưng chỉ vọc phá cho vui thôi lấy cái gọi là cho biết với người ta. Nhưng lên đại học rồi ngồi suy nghĩ các kiểu thấy người ta làm web kiếm tiền mà mình thấy ham nên cũng tập tành làm kiếm với người ta. Nhưng em làm rồi không biết kiếm tiền kiểu gì mong mọi người góp ý giúp đỡ.
    Ảnh trang bên dưới.

...
  2. dangkhoagms

dangkhoagms Mới đăng kí

3. dangkhoagms

dangkhoagms Mới đăng kí

web làm trên nền wordpress them sahafi
  4. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

Nếu web có lượt view ổn thì cho treo banner kiếm tiền đi bạn
  5. minhtrung92

minhtrung92 Thành viên cấp 1

Nếu đã có website rồi thì bạn chạy quảng cáo gg khi người khác lick vào quảng cáo gg trên website do chính bạn tạo thì sẽ có tiền. Nhưng cái quan trọng ở đây là webiste còn mới chưa có lượt người xem không nhiều nên tỉ lệ kiếm tiền khá là thấp bạn nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn