Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin] Một số file .PSD text effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thebest4iu, 12/4/13.

Lượt xem: 3,351

1. thebest4iu Mới đăng kí

Thế này ,em có vào "Text Effect" của trang chủ xem ,thấy một số bài có source đã die ,chẳng hạn :Cách tạo hiệu ứng text theo nếp gấp văn -bản ......... Ai có .psd thì share cho em tham khảo với nhé ,tại em đang cần gấp ... Em cần .PSD của những bài sau :
    -Hiệu ứng text từ vết xé rách của giấy trắng
    -Hiệu ứng lồng text vào nền giọt nước với vài bước đơn giản
    -Cách tạo hiệu ứng text theo nếp gấp văn bản
    Vì chưa đủ số bài quy định nên ko chèn link đc ,các anh thông cảm nhé ...
    ............ Cảm ơn .............

...
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Tất cả đều có hướng dẫn, tại sao bạn ko tự làm mà phải down về vậy, mình hỏi vì biết khá nhiều các thanh niên trẻ hiện nay vì muốn ra oai với bạn bè hoặc lấy le với gái mà thể hiện 1 chút hiểu biết photoshop để frame?
    Nguyễn Trọng An thích bài viết này
  3. hgk

hgk Thành viên cấp 1

chẳng có tut nào hỏng link cả :v
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đù, cái tút -Hiệu ứng lồng text vào nền giọt nước với vài bước đơn giản
    mà ko làm đc thì cũng chịu luôn, dễ hơn cả toán lớp 1 : | vài bước là xog mnr
    tìm tòi để ra hay hơn là việc xin file psd
    mà bạn xin file psd cũng đếch để làm gì cả, file text nó rasterize rồi thì bạn thay text thế nào đc ? xin psd về cũng chỉ để ngắm thôi (:
  5. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

TONE.Rs @b0yHN_96yHN_96: Text Effect chỉ là 1 phần trong cái tác phẩm của bạn ấy thui mà chứ có phải là nguwoif ta đi lấy cái đấy đem khoe đâu :-/
  6. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

thebest4iu : có tút đấy bạn làm theo đê
  7. thebest4iu

thebest4iu Mới đăng kí

thôi ,em làm đc rồi ,hôm đó bận thôi chứ còn ...

Ủng hộ diễn đàn