Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhận xét của các anh chị về ảnh em mới làm lần đầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chutuoc0604, 1/1/18.

Lượt xem: 2,193

1. chutuoc0604 Mới đăng kí

Em mới tập tành photoshop. Xin được các anh chị đi trước góp ý về ảnh em mới làm ạ:

Em cám ơn ạ!

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Con mèo chi tiết ảnh mờ quá, so với cây cảnh rõ, nên không hòa nhập dc nỗi, e phải chọn ảnh con mèo cũa trong Shutterstock, rất rõ, rùi mới đủ sức ngang hàng với cây cảnh hình này đó, kiểu mờ rõ chênh lệch quá, thì hết cách, không thể làm ra tác phẩm ngon.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/1/18
    chutuoc0604 thích bài viết này
  3. chutuoc0604

chutuoc0604 Mới đăng kí

Vâng ạ! Em cám ơn nhiều lắm ạ!
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

gREAT WORK bạn, lần đầu tiên làm như thế là tốt rồi, tuy nhiên lên youtube xem thêm các tut của các chuyên gia để học hỏi thêm nhé
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn