Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhận xét về giao diện

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi haingo2612, 16/5/14.

Lượt xem: 2,360

1. haingo2612 Mới đăng kí

Mình mới làm giao diện web cho cty . Tone màu là xanh dương + nội dung bắt buộc .
    Mọi người cho mình nhận xét về bố cục sắp xếp , font chữ và các thứ chỗ nào chưa ổn để mình xem lại .
    Thanks !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/5/14
    Nguyễn Tất ThắngBống Heo thích bài viết này.
  2. jordie

jordie Mới đăng kí

Dân trong nghề không biết thấy thế nào chứ dân ngoại bang như em nhìn vô là thấy đẹp :)
    haingo2612 thích bài viết này
  3. haingo2612

haingo2612 Mới đăng kí

cảm ơn nhé! Chính mình cũng nhìn ra nó có vấn đề nhưng mà chưa biết nên xử lý ra sao :(
  4. jordie

jordie Mới đăng kí

Bác có thể giúp em cho ý kiến đeer em sửa web của em ko.? Em là newbie đang làm bài tập cuối kì mà không kiếm được font nào hợp cho web với bí ý tươngr thiết kế cho trang chủ :( nên em nhét ảnh lung tung vào. Web em là nhhwebsite.esy.es.
  5. jordie

jordie Mới đăng kí

Chắc bác phì cười lúc nhìn vào :)) em không phải dân design đâu. Làm được như kia là cố lắm rồi :((
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình thấy nó có vấn đề ở dòng chữ Foto is incredibly beautiful and fully responsive
    Font chữ của nó không tương đồng vs các thành phần khác của website! Còn tổng thể thì nhìn đẹp và chuyên nghiệp rồi!
  7. haingo2612

haingo2612 Mới đăng kí

Cảm ơn nhiều ! ^_^ . Mình sẽ xem lại
  8. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Landing Page :D Nhìn tổng thể màu sắc được. Nhưng có vẻ chưa làm xong phần icon minh họa thì phải.
  9. haingo2612

haingo2612 Mới đăng kí

ừm bạn . Vẫn bị xếp chê bỏ màu cam + ông ấy thích đơn giản mà lại thích đặc sắc :))
  10. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Màu cam đúng là hơi lạc lõng thật. Bản ảnh này mờ quá. Nhìn chưa comment đc nhiều :D
  11. Nguyễn Thanh Vương

Nguyễn Thanh Vương Mới đăng kí

Đồng ý với bạn là web chuyên nghiệp, nhưng thiếu ý tưởng cải tiến quá, website rất giống với mẫu của bên templatemonster.com quá, Thân !

Ủng hộ diễn đàn