Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhận xét về logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dangduyhao, 1/6/16.

Lượt xem: 4,893

1. dangduyhao Thành viên cấp 2

Chào mọi người,
    Em là dân không chuyên, học kỹ thuật nên không rành lắm về thiết kế đồ họa, em có tạo một logo nên rất mong mọi người cho ý kiến.
    Logo là STech, viết tắt của chữ Speed-Up Technology, logo thiết kế cho nhóm nghiên cứu khoa học ở trường em.
    Mong mọi người góp ý về bố cục, ý tưởng, màu sắc,... để em hoàn thiện hơn.
    Em rất muốn nhận gạch đá :D Em chân thành cảm ơn

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Ý tưởng tạm được nhưng cái chữ E nhìn chưa rõ, bạn hãy kéo một tia nhọn gióng bên chữ S trên đầu chữ C và hai nét dưới cũng cho nhọn luôn, kết quả sẽ rất bất ngờ. Về màu sắt, màu dường như thất bại, nó dường như không thể hiện được tốc độ, hãy chọn màu đỏ đô cho cả logo và nếu được nên kéo từ đỏ chuyển đen nhẹ sẽ rất nổi bật, nên quay màu chuyển ở góc 90 độ hoặc 45 độ :)
    dangduyhao thích bài viết này
  3. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

màu mè quá
    kéo dài nét ngang chữ T ra chút là ok rồi chọn lại màu rồi ok
    dangduyhao thích bài viết này
  4. payfee

payfee Mới đăng kí

nhìn rối quá không phù hợp cho lắm
  5. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

6. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Thế này có ổn không bác Gia Phú
  7. Adina Việt Nam

Adina Việt Nam Thành viên cấp 1

Logo này mà làm biển bảng, thì thợ khóc bạn ơi, biết là thể hiện tốc độ là nghĩ đến "vệt", nhưng bạn vẽ như gai của chữ á. giản lược bằng một nét gạch nghiêng vát từ bé đến to, hay 2 3 vệt thôi :)
    Frankiboss thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn