Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhận xét về tác phẩm Manip mới tập làm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nim0701, 30/8/15.

Lượt xem: 2,272

1. Nim0701 Mới đăng kí

Tác phẩm Manip này là em làm theo một tutorial của nước ngoài trên mạng :) Làm theo được một nửa thì bị tắc nghẽn do không hiểu kịp thao tác của designer ấy TvT nên em làm theo cách của em. Mong các anh các chị các bác cho em nhận xét về tác phẩm này ạ.Em xin cám ơn.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn muốn người khác đánh giá về tác phẩm của mình thì cũng nên đưa cả Stock nên chứ , như thế người xem mới có sự so sánh mà bình luận đánh giá chứ
    Nim0701mrbom thích bài viết này.
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Ngon. nhưng cũng như bạn ở trên, up thêm mấy cái Stock mà bạn vận dụng để ra tác phẩm đê.
    Nim0701 thích bài viết này
  4. Nim0701

Nim0701 Mới đăng kí

Vâng. Em xin lỗi ạ. Em bổ sung đây ạ
    Các stock em dùng trong art trên.
    Stock đây ạ T4VP3IM.jpg qIamjeA.jpg uaydRll.jpg qg9YDDH.jpg bkvvjTX.jpg
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Cái này đã có TUT rất kỹ nhưng bạn đã làm không được ok cho lắm , phải nói là bạn đã phá stock thành công ...nếu đã yêu thích thể loại này thì bạn cần cố giắng nhiều hơn nữa ..hóng tp sau của bạn
  6. Nim0701

Nim0701 Mới đăng kí

Cám ơn nhatha tớ xin ghi nhận và cố gắng hơn nữa ^^~
  7. Nim0701

Nim0701 Mới đăng kí

Tác phẩm thứ 2 của em đây ạ
    và còn đây là Stock em sử dụng
  8. tonyhoang195

tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Tác phẩm thứ 2 nhìn đẹp hơn, bạn xử lý cô gái tương đối tốt
  9. Nim0701

Nim0701 Mới đăng kí

Cám ơn tonyhoang195 ^^
    Art này mình làm theo tutorial đó :^D
  10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

tóc vẫn còn lem nhem lắm bạn
  11. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

tấm thứ 2 nhìn ổn hơn chút , cố gắng lên làm nhiều sẽ biết nhiều và đẹp hơn !
    p/s : nên xóa chữ " Design by ..." thành " Cover by ... " thì dc hơn vì bạn đang làm theo TUT :)
  12. Nim0701

Nim0701 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn