Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ các bạn cao tay Việt hóa giúp mình font chữ này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Nguyễn Đạt HN, 2/1/17.

Lượt xem: 4,250

1. Nguyễn Đạt HN Mới đăng kí

mình có 2 phông chữ là: french scriptkunstler script. nó là phông chữ viết tay nhưng là của quốc tế. mình làm mãi mà chưa làm được, cứ bị lỗi nên lên đây nhờ các bạn cao tay giúp mình với ạ.

...
  2. angel two faces

angel two faces Thành viên cấp 1

nhờ thế có thù lao không? mà đã có thù lao thì đừng gọi là nhờ. :v
  3. bdesign

bdesign Banned

Việt hóa 1 cái font mất đứt cả ngày trời, chú mày tưởng đơn giản hay sao mà nhờ không công, lại còn những 2 font? Các thày anh thì giờ là vàng bạc, cái logo không công thì không làm chứ giá có 50k cũng nhâu nhâu nhảy xổ vào giành nhau, chú mày nghĩ sao mà đi nhờ Việt hóa nguyên 1 cái font free?
  4. Nguyễn Đạt HN

Nguyễn Đạt HN Mới đăng kí

Em hiểu vấn đề chứ các bác. Bác nào làm giúp em trọn vẹn ok em sẽ có thù lao cho các bác chứ.
  5. Nguyễn Đạt HN

Bác nào cao tay sẵn sàng giúp. Em sẽ mời đi cf, thù lao. Em ở Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy. Em làm mãi mà vẫn lỗi em mới lên đây chứ.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Việt hóa font chữ nếu có kinh nghiệm thì cũng nhanh. Tầm 1 ngày thì xong cho một font (đó là làm cẩn thận). Và cả bộ thì khoảng 2, 3 ngày. Bao gồm thiết kế lại vài dấu sao cho phù hợp với font đó. Chưa kể làm các Kerning, OpenType...v.v
  7. Nguyễn Đạt HN

Dù Kun VietDesigner: em hiểu chứ bác. Có bác nào giúp em được để lại sđt. Em liên lạc

Ủng hộ diễn đàn