Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ các bạn tìm giúp Project AE

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi NQT2209, 17/8/16.

Lượt xem: 2,079

1. NQT2209 Mới đăng kí

Tình hình là có người nhờ mình làm giúp cái trailer cho lớp tiếng anh của họ á các bạn, mình lên mạng tìm xem có cái project AE nào hợp không thì tìm được cái "Map Travel Slideshow by Fluxvfx" mình cực kì thích, đương nhiên là không miễn phí, nhưng mình tìm mãi mà vẫn không tìm được nơi download, mình chỉ muốn làm giúp chị ấy một cái Project thật đẹp, nên nhờ các bạn tìm giúp mình :( ngày mai 7h tối là chị đó phải lấy rồi
    XIN LỖI VÌ MÌNH KHÔNG THỂ CHÈN LINK ĐƯỢC, ẢNH THÌ MÌNH CŨNG MỚI VÔ ĐÂY NÊN CŨNG K BIẾT CHÈN THẾ NÀO
    cám ơn các bạn nhiều :D

...
  2. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Bạn không làm được thì đừng nhận làm hộ, nhận rồi mà không làm được thì đi thuê chứ đừng đi xin.
    NQT2209 thích bài viết này
  3. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

Ơi dời ơi không làm được mà tài khôn đi giúp người khác :)):)):)):)):))
    chưa chắc là có project AE này rồi bạn sữa và render ra được video
  4. vector368

5. Tào Cát Lợi

Tào Cát Lợi Thành viên cấp 1

33$ đấy mua về mà sửa :))) kiểu ở đâu đi xin xỏ thế
  6. vector368

Tào Cát Lợi bạn thông cảm gì nhận làm cái intro giá có 2tr nếu mua thì tốn hết 33$ nên nhờ các bạn giúp đở thôi :)):)):)):)):)):)):))
  7. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

đây là lợi dụng chứ nhờ cái gì :(tv)
  8. cdcdhp

cdcdhp Thành viên cấp 1

9. Tào Cát Lợi

Tào Cát Lợi Thành viên cấp 1

trên thì bảo nhờ,dưới thì lấy 2tr =))) cái thể loại gì đấy
  10. vector368

còn nữa khi xin được project AE rồi thì lập tóp nhờ làm hộ nữa là xong :)):)):)):)):))
    ôm trọn 2tr
  11. NQT2209

NQT2209 Mới đăng kí

Gửi các bạn ở phía trên
    1. Cái mà chị ấy nhờ nó đơn giản, mình làm được mình mới làm, KHÔNG AI ĐI NHẬN LÀM CÁI MÀ MÌNH K BIẾT CẢ các bạn à, thực ra cái chị nhờ chỉ là slideshow ảnh, làm bằng proshow cũng được rồi, có điều mình cố gắng để làm đẹp hơn nếu có thể thôi.
    2. Tôi ko phải dân bên AE, chỉ biết edit sơ sơ làm free cho người quen thôi, không có tiền bạc gì ở đây nha
    3. Cho tôi "phắt" nhẹ mấy thằng nói tôi xin xỏ ở phía trên, tôi đâu có bảo mấy anh chị bỏ tiền ra mua giúp tôi hay gì đâu, trong forum chẳng phải topic share free ae đầy ra đó hay sao, tôi ghi là NHỜ TÌM GIÚP, mấy ông có đọc đâu, tay cứ gõ trước đi đã, suy nghĩ sau :)
    4. Cái bạn Tào Cát Lợi gì đó, thế trước giờ bạn dùng tiền mua Project, hay cũng phải lên mạng tìm free :)))) win bạn dùng bạn có mua bản quyền k?? office bạn dùng bạn có mua bản quyền cho người ta không??
    ĐANG NGHĨ GÌ TRONG ĐẦU VẬY??

Ủng hộ diễn đàn