Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ giúp đỡ download hình trên shutterstock!

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi Minhdao09, 6/3/15.

Lượt xem: 5,255

1. Minhdao09 Mới đăng kí

Tình hình là em có 2 tấm hình cần nhờ sự giúp đỡ của mọi người, mọi người có thể giúp em download 1 tấm hình có link là: shutterstock.com/pic-116955373/stock-photo-group-of-seven-children-are-lying-on-floor-with-copybooks-together.html?src=&ws=1 và em đang tìm một tấm hình giống vậy bác nào có file chất lượng cao để làm backdrop in ấn thì giúp em với nhé hoặc hình ảnh tương tự như vậy cũng được ạ! 3kJWBQw.jpg

Bác nào giúp được em với! em xin chân thành cảm ơn ạ!

...
  2. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Chỉnh sửa lần cuối: 6/3/15
    Minhdao09 thích bài viết này
  3. Minhdao09

Minhdao09 Mới đăng kí

Ôi cảm ơn bác khohinh nhiều nhiều nhé, bác có thể dow hình 3 mẹ con kia không dow giúp em với ạ?
  4. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

phải có mã số ở trang shutterstock mình mới seach ra download và get cho bạn được
  5. Minhdao09

Minhdao09 Mới đăng kí

Vậy bác get cho em thêm tấm này với bác nhé id: 86412919 em xin cảm ơn bác rất nhiều! :x
  6. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

7. Minhdao09

Minhdao09 Mới đăng kí

Vâng vâng cảm ơn bác rất nhiều, lần sau nhất định sẽ ủng hộ bác! một lần nữa xin cảm ơn bác nhé!
  8. dominhduy

dominhduy Mới đăng kí

giúp đở dùm mình tấm này - xin cám ơn
    Code:
    http://www.shutterstock.com/pic.mhtml?id=105893135&src=id
  9. chuyengiainfo

chuyengiainfo Banned

Chuyengi(dot)info Chúc bạn buổi sáng vui vẻ

Người thương ơi nhiều đêm trăn trở
    Mơ vòng tay ấm áp vỗ về
    Nụ hôn nồng khao khát đam mê
    Đêm cháy bỏng cận kề môi mắt