Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ làm nét chữ số trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi soingamtrang, 23/8/16.

Lượt xem: 2,576

1. soingamtrang Thành viên cấp 1

Mình có 2 bức ảnh khá nhỏ và đã thử phóng lớn lên sau đó thử vài cách nhưng không được nên đành lên đây nhờ bạn nào có lòng chỉnh giùm mình sao cho có thể đọc được các chữ số trong ảnh , mình xin cảm ơn nhiều

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

3. soingamtrang

soingamtrang Thành viên cấp 1

@vector368 Bạn ơi bạn đem cái bài viết từ link ảnh mình đưa chi vậy, mình cần tập theo tab mới nhờ chứ nếu đã cảm âm được để viết ra tab thì mình đánh luôn cho rồi chứ viết tab chi nữa.
    Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều
  4. vector368

mình tìm trên google thấy thôi đâu có biết là bạn lấy của trang này
  5. soingamtrang

@vector368 Ừ nếu tìm bằng file ảnh mình đưa thì nó ra trang đấy đó, mình thử add visa vào để mua mà ko được.
  6. vector368

bạn vào google tìm youtube mấy tay dạy phần mềm guitar pro nhờ họ viết 15p là xong chứ gì
  7. soingamtrang

@vector368 Vậy là làm rõ chữ cho 2 bức ảnh trên khó lắm hả bạn ?
  8. soingamtrang

9. soingamtrang

@tranvan.muon Mình chịu thua bạn, dù sao cũng cảm ơn , cái mình cần vẫn là phóng đươc chữ số trong ảnh, mong có ai giúp
  10. soingamtrang

@tranvan.muon cảm ơn bạn đã nhiệt tình chia sẻ, những con số trên là thứ tự vị trí phím đàn tương ứng trên dây đàn chứ không phải thứ tự ngón tay
    Mong là có ai đó giúp dùm, nếu không đành phải ngồi mò tab vậy.
  11. nhatdanhdaisu

nhatdanhdaisu Thành viên cấp 1

bó tay .com không có cách
    soingamtrang thích bài viết này
  12. iyfarch

iyfarch Mới đăng kí

Cố hết mức có thể rồi.
  13. soingamtrang

@iyfarch cảm ơn bạn, mình cũng bị vậy, càng chỉnh nhìn càng hoa mắt, thôi tự soạn tab vậy
    iyfarch thích bài viết này
  14. iyfarch

iyfarch Mới đăng kí

CcKdWHj.png đây là cách zoom bằng trình duyệt có khá hơn không ?
  15. soingamtrang

@iyfarch khá hơn được chút, hay bạn hack giùm mình trang đó đi bạn hiền :))
  16. soingamtrang

@tranvan.muon ^:)^ Nói tóm lại đây là tab guitar và số trên đây là phím không phải số ngón tay và nếu muốn thay thế nốt thì bạn phải thay thế toàn bộ cho đúng tông, và tất nhiên là nếu có khả năng cảm âm và soạn ra cách đánh khác luôn thì mình cũng chẳng cần xin cái tab này làm gì cả
    Thôi thì bạn có khả năng đó bạn soạn lại dùm mình cái đoạn tab này thành cái 3 phím trong một tông của bạn với
  17. soingamtrang

@tranvan.muon Mình hiểu là bạn đang ở một đẳng cấp guitar cực đỉnh và rất cảm ơn bạn đã giúp đỡ nhưng do mình quá kém cõi nên chưa tìm được giải pháp qua những comment của bạn, có lẽ mình sẻ nhờ những người có trình độ vừa phải để giúp mình , thành thật cảm ơn bạn nhiều và không dám làm phiền bạn nữa.
  18. soingamtrang

19. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

20. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn