Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phần mềm Darkroom Pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Happy Life, 11/2/15.

Lượt xem: 1,984

1. Happy Life Thành viên cấp 1

Mình lùng tìm google với đủ thứ từ khóa nhưng tất cả link đều die. Ai có bộ phần mềm này xin up cho mình với. Mình đang học rất cần cái này.

Chân thành cảm ơn bạn nhé...

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Happy Life thích bài viết này
  3. Happy Life

Happy Life Thành viên cấp 1

Bạn có thể hướng dẫn giúp mình download trên kickass được không. Mình làm rồi, và có thấy download nhưng không biết download xong nó lưu ở đâu.

Mình tải về được file .exe, mở lên cho nó tự chạy tự download. Rồi không thấy file cần ở đâu cả.

Mong hồi âm từ bạn.

Chân thành cảm ơn
  4. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

tải phần mềm utorrent về cài đặt nó. tải file torren trên trang kickass mở lên bằng phần mềm đã cài rồi ấn mục download chọn thư mục lưu thường mặc định ở thư mục download bao giờ 100% là ok
    Happy Life thích bài viết này
  5. Happy Life

Happy Life Thành viên cấp 1

Mình tải được rồi, cám ơn các bạn nhé
  6. nhocakai

nhocakai Banned

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ủng hộ diễn đàn