Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin] Phần mềm down ảnh Flickr - Bulkr ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Phuocy Phan, 26/1/15.

Lượt xem: 2,993

1. Phuocy Phan Thành viên cấp 2

Xin chào! :D
    Tình hình là mình đang cần cờ rắc/license key của em này để down stock mà google hk có
    Ae nào tốt bụng share giúp mình nhé! (hoặc cho một pm khác thay thế dễ down hơn chút cũng dc được!)
    Thanks nhìu nhìu!!:P

...
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Hình như đâu cần phần mềm hả bạn, nếu cần down high res thì chọn độ phân giải cao rồi bấm chuột phải vào ảnh chọn 'kiểm tra phần từ", khi đó sẽ hiện dòng link ảnh, bấm vào r mở trong tab mới, save as như bình thường.
  3. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

Havingfun2500 cách đó có thể down nguyên set dc hk bạn? tại vì mình down nhìu lắm
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Cái đầy là down từng ảnh, nếu bác down nhiều thì chắc dùng ph mềm vẫn tiện hơn T.T
  5. robozap

robozap Mới đăng kí

Bạn dùng Firefox, nhấn chuột phải có dòng Xem thông tin trang, sau chọn Đa phương tiện (Media) rồi tìm đến ảnh bạn cần rồi chọn Lưu thành...
  6. Kis

Kis Thành viên cấp 1

Havingfun2500 thank bác nhak, h e mói bik cách down hình bản quyền trên này :)
  7. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Ai cần key chính hãng của phần mềm Bulkr này pm mình nhé, free cho 4 người đầu tiên

nhtera, trongnghia2411Phuocy Phan thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn