Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phần mềm làm mờ Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Các phần mềm làm video' được đăng bởi hantrongtai1, 13/9/18.

Lượt xem: 8,664

1. hantrongtai1 Mới đăng kí

Các bác cho e hỏi có phần mềm nào làm mờ được 1 đối tượng chuyển động liên tục trong video mà chính xác, hiệu quả k ạ. E đang dùng Camtasira nhưng thấy che mờ hình chuyển động hơi cực. là cứ phải chỉnh sửa từng tí một. Do nó chỉ che mờ được vùng cố định. (bác nào dùng nhiều chắc hiểu). EM muốn giải quyêt bài toàn này là chỉ cần chọn vùng hoặc đối tượng ấy thì đối tượng ấy di chuyển đi đâu cái hình che mờ sẽ chạy theo đến đó. Giống như những video xxx hay làm mờ chỗ xxx đó :D
    Thanks các bác

...
  2. Camtasia Studio nha bác. Hướng dẫn lên mạng xem ha.
    hantrongtai1 thích bài viết này
  3. hantrongtai1

hantrongtai1 Mới đăng kí

Em có dùng nó rồi nhưng cứ phải setup từ khung hình làm mờ ở mỗi giây khác nhau theo chuyển động của vật mà k làm mờ nguyên vật đó mà nó di chuyển đi đâu khung mờ cũng đi theo được. e muốn tìm cái nào giải quyêt được cái đó
  4. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

The Most Advanced Motion Tracking in Vegas Pro 16
  5. RungRinhinfo

RungRinhinfo Thành viên cấp 1

bạn có thể sử dụng phần mềm camtasia . bạn vào trang rungrinh .info tải nha

Ủng hộ diễn đàn