Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phần mềm Lightroom CC 2015 có tính năng dehaze

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Tínab, 17/6/15.

Lượt xem: 12,488

1. Tínab Mới đăng kí

Mình thấy một số bạn có sử dụng phần mềm lightroom cc bản 2015 nhưng lại có tính năng Dehaze nhưng hiện tại mình cũng đang sử dụng nhưng lại không có tính năng đó bác nào có phần mềm full cờ rắc cho mình xin .

Cảm ơn các bác rất nhiều

...
  2. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

trong phần efftect đó bạn
    Tínab thích bài viết này
  3. ptk8588

ptk8588 Mới đăng kí

mình cũng vừa cài lại, sau khi cài xong không biết nhìn ở đâu để phân biệt giữa bản Lightroom thường và bản Lightroom CC nữa, bạn vào Help >> update thử xem, mình đang tiến hành chương trình hết 181Mb, để update xog khởi động lại xem có Dehaze ko
    Tínab thích bài viết này
  4. ptk8588

ptk8588 Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/15
  5. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Tínab thích bài viết này
  6. tuankhanhsaigon

tuankhanhsaigon Thành viên cấp 1

Khi cài nếu bạn đăng nhập bằng tài khoản adobe và chọn dùng thử Trail thì nó sẽ thành CC, còn nếu dùng key hoặc series để cài thì nó sẽ chuyển thành 6.0

để phân biệt
    khi mở chương trình lên
    nhìn thấy có Lightroom CC thì mới đúng còn nhìn thấy lighroom 6 là ko đúng
    Chỉ có lightroom CC mới có tính răng khử sương mù.
    bản 6.0 có update lên 6.3 cũng ko có tính năng đó

Xem hình
    đây là lightroom CC

còn đây là lighroom 6

Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/16
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn