Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin photoshop 7.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thanhfnguyenpl, 6/6/16.

Lượt xem: 2,029

1. thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

Đang cần bản nhẹ nhất để cúp hình cho nhẹ , mà tìm mãi trên các diễn đàn , đa số link die , một số bảng dùng không ổn định cho lắm , bác nào có cho em xin với , thank ạ
    Mail em : thanhfnguyenpl@gmail.com

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn đã mò được vào tận box này rồi sao không mò thêm vào box Software của diễn đàn để tìm có phải nhanh hơn không?
    thanhfnguyenpl thích bài viết này
  3. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- À không. Mình nhầm ở đây nên mình xin lỗi. 7.0 thực tế rất là khó có link và bản cài đặt tốt. Nguồn chia sẻ trên các trang mạng có nhưng chưa chắc đã ổn định. Có lẽ thớt muốn trải nghiệm giao diện và những tính năng cũ của nó à? :-?
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

6. sumofsquare21

sumofsquare21 Moderator

Mình hiện có bộ cài photoshop 7.0 phiên bản tiếng Thái. b muốn dùng thì m gửi link cho >:)
  7. thanhfnguyenpl

@Dù Kun VietDesigner Dạ em đang dùng CC 2015 nhưng cài plugin nhiều quá , thích dùng lại bản 7.0 cũ để loát hình 1 lần rồi cúp khi mỗi lần đi chụp tiệc ấy mà , em cũng tìm trên các trang rồi không tốt lắm nên em xin luôn
  8. thanhfnguyenpl

9. thanhfnguyenpl

rungtram2014 Sao em text 1 link die , 1 link viruts hok vào được mà
  10. kaivo147

kaivo147 Banned

bản này nặng đấy
  11. thanhfnguyenpl

tranvan.muon Thì em muốn trở về thời trẻ trâu mà anh
  12. rungtram2014