Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin plug-in hỗ trợ photoshop cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi GiangDongAnh, 8/8/16.

Lượt xem: 1,522

1. GiangDongAnh Thành viên cấp 1

Như tiêu đề ạ, em mới lên bản photoshop cc 2015, bác nào có những bản plug-in thông dụng hỗ trợ cho bản cc 2015 thì cho em xin với ạ

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

plugin có hàng triệu cái biết bạn cần cái nào mà share với lại nếu có share bạn cũng chẳng biết sữ dụng như thế nào nữa.
    :)):)):)):)):))
    xin mà cũng ko biết mình đang cần gì nữa
  3. GiangDongAnh

GiangDongAnh Thành viên cấp 1

@rungtram2014 dạ tại em mới sử dụng photoshop nên chưa hiểu biết nhiều, chẳng hạn như bác sử dụng plug-in nào thì share cho em với, em thấy trong forum cũng có nhiều bài chia sẻ plug-in nhưng không nói đến công dụng ^^ làm em hoang mạng lắm
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

mình khuyên bạn nên ngâm cứu pts trước và bạn cần làm cv gì từ đó bạn sẽ biết plugin nào bạn cần
    chứ chưa hiễu rõ về pts mà cài plugin vào cũng sài tốt được bạn nhé
    :)):)):)):)):)):))
  5. GiangDongAnh

dạ em cần 1 plug-in để tách ảnh ra khỏi nền ý ạ bác @rungtram2014 , tại em chưa thành thạo việc cắt ghép cây lá và tóc tai cho lắm nên cần plug-in hỗ trợ ạ, nếu bác biết plug-in nào về mảng đấy mà hỗ trợ trên nền tảng photoshop cc 2015 thì có thể giúp e được không ạ :D :D :D
  6. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

Cắt ảnh khỏi nền thì cần gì plug-in hả bạn?
  7. GiangDongAnh

@Buffalo dạ e biết là k cần, nhưng em tưởng có plug-in hỗ trợ mà, mấy cái cành hoa lá, tóc tai, hoa mắt bỏ xừ :D :D :D

Ủng hộ diễn đàn